Announcement

Collapse
No announcement yet.

TURBO C++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• TURBO C++

ไม amd มันไม่ถูกกะโปรแกรมนี้เหรอครับ ผมเข้าทีไรมันค้างทุกทีเลยครับ
    สเปกครับ
    3000+@2.25 bus250
    ram 512*2
    a8r-mvp
    x1600pro
    windows XP sp2

มันเข้าทีไรค้างทุกทีเลยครับ มันเป็นแต่โปรมแกรมนี้น่ะครับ เข้าได้แต่เข้าไปแล้วทำไรไม่ได้เลยครับ แม้แต่ขยับเมาส์ แต่ยังสามารถออกจากโปรแกรมได้ครับ แล้วรู้สึกว่าจะเป็นแต่ AMD ด้วยครับเพราะว่าใช้ N/B ก็ AMD เหมือนกันครับ พอจะมีวิธีมัยครับ ทำให้มันใช้ได้อะครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by kingmax View Post
    ไม amd มันไม่ถูกกะโปรแกรมนี้เหรอครับ ผมเข้าทีไรมันค้างทุกทีเลยครับ
    สเปกครับ
    3000+@2.25 bus250
    ram 512*2
    a8r-mvp
    x1600pro
    windows XP sp2

มันเข้าทีไรค้างทุกทีเลยครับ มันเป็นแต่โปรมแกรมนี้น่ะครับ เข้าได้แต่เข้าไปแล้วทำไรไม่ได้เลยครับ แม้แต่ขยับเมาส์ แต่ยังสามารถออกจากโปรแกรมได้ครับ แล้วรู้สึกว่าจะเป็นแต่ AMD ด้วยครับเพราะว่าใช้ N/B ก็ AMD เหมือนกันครับ พอจะมีวิธีมัยครับ ทำให้มันใช้ได้อะครับ ขอบคุณครับ
    ผมใช้ Duron 750 ram 256 ยังrunได้เลยอะครับ ผมใช้ทั้งBoland C++ 5.02 และ Turbo c++ 4.5

Comment

ใช่แล้ว เครื่องเราแต่ก่อยใช้ amd 1 Gb ram 128 ยังยังได้เลย ปัจจุบันใช้ amd64 3200+ ram 1 gb ก็ยังใช้ได้น้าาาา มันใจว่าติดตั้งถูกหรือป่าว

Comment

ผมก็ลบแล้วลงใหม่เป็น 10 รอบแล้วครับ เวลาลงผมก็ลงในไดร์ C ครับ ลบใหม่ลงใหม่ก็ไม่หายครับ เข้าแล้วค้าง แต่ inel ไม่มีปัญหาเลยครับ มีแต่ amd เนี้ยแหละครับเท่าที่เจอมาอะครับ แล้วจะมีวิธีไหนบ้างครับ ที่มันจะหายหรือดีขึ้นมาหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ใช่ตัวที่เป็น dos ปะคับ
          เครื่องผมก็ duron 800 ก็ไม่มีปัญหา
          แล้วเล่นเป็น mode ไหน windows หรือ full screen ตรงนี้อาจมีผลครับลองเปลี่ยนดู

Comment

Working...
          X