Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีร้านไหนเอา Tagan BZ Series มาขายบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีร้านไหนเอา Tagan BZ Series มาขายบ้างครับ

อยากได้ PSU แบบ ถอดสายได้ มีไฟด้วย แต่พอขายที่ HwH แล้วแทบไม่อยากซื้อเลย มีร้านไหนนำเข้ามาขายบ้างรึเปล่าครับ

ตาม hardwarehouse ขนาดงามวงศ์วานยังมีเลย แต่มี 600W ขึ้น ซื้อไม่ไหว

Comment

hwh ครับ ..... ลองดู tk จะเอาเข้าไหม

Comment

กํา " งานคอมมาร์ท ที่ผ่านมา 700.W ขาย 4900 บ.....HWH เอามาขาย 6790 บ นี่คือเอกลักษ์ของ HWH
        ใครไม่ซื้อก้อช่างหัว..... กรูขายแพงไว้ก่อน

Comment

Working...
        X