Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2160 เนี่ย สามารถ เล่นเกมส์ command 2 ได้ไหม อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2160 เนี่ย สามารถ เล่นเกมส์ command 2 ได้ไหม อ่ะ

E2160 เนี่ย สามารถ เล่นเกมส์ command 2 ได้ไหม อ่ะ
    หรือต้อง OC เท่าไหร่ อ่ะ ซัก 2.2GH พอไหมอ่ะ
    (7300GTMAX)

command 2 = red alert ? P3 ยังไหวเลยท่าน =="

ถ้า C&C3 P4 ก็เอาอยู่ - - แล้วนี้รุ่น 2core มะไหวสิแปลก ==a

แต่ลื่น เป่าต้องถามกาดจอ ซะมากก่า

Comment

CPU โอเคแล้วครับ ให้ดีไปเน้นที่การ์จอกับแรมดีกว่าครับ

ป.ล. หมายถึง C&C3 นะครับ ถ้าcommand 2 สบายๆ

Comment

ต่อให้เป็น c&c3 ก้อเล่นได้ครับ ใช้อยู่เหมือนกัน vga ก้อแค่ x1300 เล่นได้สบายครับ อัดแรมไป2กิ๊ก

Comment

สบายปร๋อ ผม P4 2.8GHz ยังปร๋อเลยครับ แต่การ์ดจอ x1950pro

Comment

การ์ดจอออนบอร์ด จะลื่นหรือปล่าวครับ

คือผมใช้ออนบอร์ดอยู่

Comment

7300GT ram 2G จะเอาไหวไหม อ่ะครับ CC 3 อ่ะ

Comment

E2160 FEAR ยังเล่นได้เลยครับ

Comment

Originally posted by maxy View Post
                  7300GT ram 2G จะเอาไหวไหม อ่ะครับ CC 3 อ่ะ
                  C&C 6600GT ก็ลื่นแล้ว เกมส์พวกนี้เวลา ยูนิตเยอะๆ ต้องอาศัยแรมเครื่องครับ

2GB จะดีมาก เปิดมามันก็ล่อไปเกือบ 1 Gb แล้ว

Comment

ไม่ต้อง OC ก็เล่นได้ใช่ไหมครับ CC3 เนี่ย

Comment

Originally posted by maxy View Post
                      ไหวคับ ผมใช้อยู่ แรม 1 g ปรับ medium^^

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        ไหวคับ ผมใช้อยู่ แรม 1 g ปรับ medium^^
                        1GB เกมส์ ตอนนี้คงจะลำบากหลายๆ เกมส์ครับ
                        VGA แรง CPU เทพ กระตุก/อืด เพราะแรมนี้ละ
                        * CRYSIS ตอนนี้ย่อลงมาด้านล่างอยู่ครับ น่าจะโหลดมากกว่านี้นิดหน่อย ตอนเล่น (1.5GB-1.6GB นะ)

Comment

C&C 2 Sempron 2800+ am2 มือ 2 ราคา 800 ยังเล่นได้เลยนะครับ

จะไปนับประสาอะไรกับ dual core

Comment

sempron 3200+ ยังพริ้วเลยครับ หุ...หุ

Comment

Duron 650 ยังเอาอยู่งับ command 2

Comment

Working...
                              X