Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบหน่อยคับ

เวลาไปซื้อ เมนบอร์ด ขอลองเทสก่อนได้ไหม ทางร้านจะยอมไหมแล้วเขาเทสกันยังไง
    แล้ว อุปกรณ์ ทุกชิ้นที่ซื้อควรขอเทสก่อนออกจากร้านไหม
    ช่วยแนะนำร้านด้วยนะคับ ขอเป็นที่ เซียร์รังสิต นะคับ
    Last edited by ellicott; 15 Nov 2007, 02:28:16.

ส่วนใหญ่แล้ว ทางร้านต้อง รับประกันเปลี่ยนของใหม่ใน 7 วัน 15 วัน 30 วัน ตามตกลงครับ

ยกเว้นเจอร้านเลวๆ ลูกเล่นเยอะๆ

อ้อ ของมือ 1 น่ะครับ
    Last edited by peachtoy; 15 Nov 2007, 02:20:51. Reason: แก้คำผิด

Comment

โห นึกว่าจะไม่มีคนตอยซะแล้ว ขอบคุนมากคับ
      ช่วยแนะนำร้านหน่อยได้ไหมคับ ขอเป็นที่ เซียร์รังสิต นะคับ

Comment

เซียร์รังสิต ไม่เคยไปเดินอ่ะท่าน

ดูร้านที่ ใหญ่ๆหน่อยก้อดีครับ เวลามีปัญหาเปลี่ยนของไม่ได้

ใช้แผนเอาเสียงเข้าข่มครับ เด่วมันกลัวเสียลูกค้าก้อยอมเปลี่ยนให้

อ้อเลือกประกันด้วยน่ะท่าน ของส่วนใหญ่ จะมีตัวแทนรายใหญ่นำเข้ามา แต่บางอย่างก้อมีร้านเอาเข้ามาเอง

ถ้าเกิดมีปัญหาหลังจากซื้อเกิน 1 เดือน แนะนำให้ไปเคลมกะผู้นำเข้าจะเร็วกว่า

Comment

Originally posted by peachtoy View Post
          เซียร์รังสิต ไม่เคยไปเดินอ่ะท่าน

ดูร้านที่ ใหญ่ๆหน่อยก้อดีครับ เวลามีปัญหาเปลี่ยนของไม่ได้

ใช้แผนเอาเสียงเข้าข่มครับ เด่วมันกลัวเสียลูกค้าก้อยอมเปลี่ยนให้

อ้อเลือกประกันด้วยน่ะท่าน ของส่วนใหญ่ จะมีตัวแทนรายใหญ่นำเข้ามา แต่บางอย่างก้อมีร้านเอาเข้ามาเอง

ถ้าเกิดมีปัญหาหลังจากซื้อเกิน 1 เดือน แนะนำให้ไปเคลมกะผู้นำเข้าจะเร็วกว่า
          ขอบคุนท่าน peachtoy มากนะคับตอบแบบรวดเร็วทันใจมากๆอะคับ

Comment

ร้านไหนก็ได้ครับที่ไม่ใช้ HWH ประกันไม่ประทับใจครับ

Comment

Working...
            X