Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 8800gt

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ 8800gt

ถามหน่อยครับว่าจะซื้อ 8800gt ตอนนี้น่าจะซื้อของยี่ห้ออะไรดีครับ หรือว่าน่าจะรออีกหน่อย อ้อแล้วถ้าใช้เมนบอร์ดที่เป็น PCi-e 2.0 มันจะแรงกว่า Pci-e รุ่นเก่ามากมั้ยครับ คิดๆอยู่ว่าจะซื้อตอนนี้เลยดีมั้ยหรือว่าน่าจะรออีกหน่อย ขอบคุณครับ

ตอนนี้ตัวที่คุ้มที่สุดก็น่าจะเป็น MSI ครับ OC มาจากโรงงานครับราคาประมาณ 9500

Comment

ต้องรออีกหน่อยอะครับ เพราะของขาดตลาดตอนนี้ ก่อนไปซื้อโทรเช็คที่ร้านก่อนก็ดีนะฮะ จะได้ไปไม่เสียเที่ยว

ถ้าไม่รีบก็รอผลทดสอบของการ์ดATIตัวใหม่ก็ดีนะ แล้วค่อยตัดสินใจครับ

Comment

ถ้าผมใช้ x2 4000+ ใส่ 8800GT จะมีผลอะไรมั้ย เห็นบางกระทู้บอกว่าต้องCPUแรงๆอ่านแล้วก้องง

Comment

มีผลกะ การเทสคะแนนครับ....

แต่ในการใช้งาน + เล่นเกมส์... อันนี้ไม่ทราบเหมือนกัน

คิดว่าไม่น่าต่างกันมากมั่งครับ

Comment

Originally posted by lamborghini View Post
            ถ้าผมใช้ x2 4000+ ใส่ 8800GT จะมีผลอะไรมั้ย เห็นบางกระทู้บอกว่าต้องCPUแรงๆอ่านแล้วก้องง
            4000+ มันก็แรงได้นี้ครับ ใครบอก x2 4000+ ไม่แรงอย่าไปเชื่อครับ
            Attached Files

Comment

^
              ^
              ^
              ^

Comment

แรง ครับ อยาก ได้ มั่ง

Comment

อยากได้ๆ

Comment

Working...
                  X