Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับพัดลมการ์ดจอดังมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับพัดลมการ์ดจอดังมาก

ซื้อมาจากในเว็บ เป็น wf 6600GT รุ่นคล๊อกจากโรงงาน มีซิงทองแดงติดมาพอเปิดจะมีไฟสีน้ำเงินเหมือนไฟประดับเคส ซดไฟจนผมต้องเปลี่ยน psu เป็น650w ปัญหาคือพัดลมมันดังตลอดเวลาครับดังเหมือนเครื่องดูดฝุ่นขนาดเล็ก โหลดบิตตอนกลางคืนดังจนคนที่บ้านนอนไม่หลับ ไม่รู้ดังด้วยความแรงหรือมันเสียต้องดูยังไงปรับยังไงหรือต้องเปลี่ยนมั้ย เปลี่ยนรุ่นไหนดีบ้างแนะนำหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้า

ปกติครับ

Comment

ง่าปกติมันก็ดังแบบนี้อยู่แล้วเหรอครับ 6200 ที่ใช้อยู่ก่อนมันไม่ดังอ่าครับ ขอบคุณที่ตอบนะครับ

Comment

ดังขนาดนอนไม่หลับ แสดงว่ามะธรรมดาแว้วววววว

Comment

เดินไปประมาณ 20 เมตร ยังได้ยินเสียงมันเลยครับ

Comment

อยากให้เงียบก็เสียเงินเปลี่ยนซิ้งค์คับ เงียบและเย็นขึ้นงับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              อยากให้เงียบก็เสียเงินเปลี่ยนซิ้งค์คับ เงียบและเย็นขึ้นงับ
              เห็นด้วยคับ

Comment

6200 กะ 6600 มันต่างกันเยอะนะคับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  เห็นด้วยคับ
                  ได้ผล 100% เย็นและสเถียรขึ้น

Comment

คำพูด และปัญหาแบบนี้มันคุ้นๆ ครับ เหมือนคุณ e20wac เจ้าของกระทู้ดัง "เมื่อผมริจะเป็นแมวน้ำ"

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                      คำพูด และปัญหาแบบนี้มันคุ้นๆ ครับ เหมือนคุณ e20wac เจ้าของกระทู้ดัง "เมื่อผมริจะเป็นแมวน้ำ"
                      ชักชวน แนวร่วม พวกแมวน้ำเหรองับ หุๆ

Comment

Working...
                      X