Announcement

Collapse
No announcement yet.

[GeForce 8800] GT, GTS, GTX สอบถามถึงประสิทธิภาพของทั้ง 3 รุ่นนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [GeForce 8800] GT, GTS, GTX สอบถามถึงประสิทธิภาพของทั้ง 3 รุ่นนี้ครับ

เดือนหน้าผมจะซื้อการ์ดจอตัวใหม่ครับ เล็งๆ 8800 เอาไว้อยู่
    เลยอยากทราบว่า ในสามรุ่นนี้ รุ่นไหนดีที่สุดครับ (ในแง่ของประสิทธิภาพ)
    และอยากทราบราคากลางของทั้งสามรุ่นนี้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ..

GTX ลองลงมากก็ GT ต่อไปก็GTS

GTX 23000
    GTS 11500
    GT 9400-10500

Comment

สงสัยมานานแล้วว่าพวก GT GTX GS นี่มันหมายถึงอะไร แล้วมันเรียงรุ่นกันยังไง

Comment

8800GT คุ้มสุดนะตอนนี้

Comment

Working...
        X