Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมอะครับพอถอดปลั้กออกแร้วทำไม BIOS ฟ้องไห้เซทดีฟอลตลอด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมอะครับพอถอดปลั้กออกแร้วทำไม BIOS ฟ้องไห้เซทดีฟอลตลอด

เครื่องผมอะครับพอถอดปลั้กออกแร้วทำไม BIOS ฟ้องไห้เซทดีฟอลตลอด ทั้งๆที่พึ่งเปลี่ยนถ่าน ลองเปี่ยนมา 2 ครั้งแร้ว ตอนแรกคิดว่าถ่านมีปันหา แต่ลองเปลี่ยนดุอีกที กะเป็นเหมือนเดิม

ไปOC มานรึปล่าว ถ้าใช่แปลว่ามานไม่เสถียร

Comment

ถ้าถ่านหมด เวลาเรารีสตาร์ มันก็ดีฟอลท์แล้ว
      แต่นี่เปลี่ยนถ่านแล้ว ยังเป็นอีก...
      .
      .
      .
      .
      .
      .
      .
      .
      .
      ใส่ถ่านผิดข้างรึป่าวครับ

Comment

วงจรใบออสเสียครับ เอาไปเครม ถ้าหมดประกัน ก็เอาไปซ่อมครับ 500 บาท

Comment

มะเคยเรยครับ แทบมะเคยปนรับแต่งเรย

Comment

Working...
          X