Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เกี่ยวกับ แชไฟล์ผ่าน router

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เกี่ยวกับ แชไฟล์ผ่าน router

ปิดกระทุ้ เสร็จแล้วงับ เสร้นผมบังผู้เขาจัง

คือผมใช้คอม2เครื่อง ที่นี้ มี router 4port ต่อแชร์กัน

เนตแชได้ ไฟล์doc แชได้

แต่ว่า ผมอยากใหเมนแชไฟ ทั้งหมดเลย อะ แบบผมเคยเห็นที่ร้านเกมทำ แบบว่า เราสามารถ ดึง เกม ดึงเพลง ดึง ไฟล์ ได้จากทุกที่ของเครื่อง ไหนนั้น

อยากจะถามว่าต้องเซตเช่นไร

แบบว่าผมจะดึง พวกเกมที่ลงไว้อีกเครื่องมาเล่นน่ะครับ

ช่วยตอบที
    Last edited by dryiceteam; 15 Nov 2007, 14:42:08.

เอ้า ก็มาบอกให้คนอื่นรู้ด้ยนะคัรบ

Comment

Working...
    X