Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาเเรมใหม่มาใส่ 4000+ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาเเรมใหม่มาใส่ 4000+ช่วยด้วยครับ

พอดีจะซื้อเเรมใหม่ 1GB*2 อยากถามว่าถ้าจะซื้อเเรมบ้านๆ มาใส่ 4000+ ลากเล่นนิดหน่อย เอายี่ห้ออะไรดีชิฟอะไรดีครับ มีตัวไหนที่บัสเเรมเกิน 950 บ้าง เเล้วจำเป็นมั้ยครับที่ต้องซื้อเเบบชุด kit ถ้าจะให้มัน dual channels กัน หรือว่าซื้อแบบ ตัวละ1 GB 2ตัว เเต่ยี่ห้อเดียวกันดีกว่าครับช่วยเเนะนำด้วยครับพอดี Geil ที่ใส่อยู่มัน 1GB ชักจะไม่พอกับเกมส์ใหม่ๆเเล้วครับ ขอบคุณล่วงหน้า

corsair vs 667 คับ

Comment

ROX 667 1800

Comment

Kingston DDR2 667 ครับเห็น COM7 ขาย 890 บาทเอง

Comment

3ท่าน3ความคิดเห็น3ยี่ห้อเเล้วผมจะเลือกอันไหนดีครับเนี่ย เเล้วที่เเต่ละท่านบอกมานี่คือซื้อเป็นตัวละ 1 gb 2 ตัวใช่มั้ยครับไม่ได้เป้นแบบชุด kit ใช่หรือเปล่า คือจะเอามา dual channels กันอะครับ

Comment

ไม่ต้อง kit ก็ dual ได้ครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              corsair vs 667 คับ
              ตัวนี้ครับ ถ้านิดหน่อยก็ลากได้ 27 - 28

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ไม่ต้อง kit ก็ dual ได้ครับ
                ถูกต้องครับ แค่คิดถึงเงินในกระเป๋าคุณก็พอ

Comment

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุกความเห็น ใจจริงอยากได้ตัวที่บัสเเรมมันไม่น้อยกว่าเก่า เพราะ geil ตัวเก่าผมลากไป 930 ถ้าซื้อตัวใหม่มาลากได้ไม่ถึง ตัวเก่าก็ยังไงๆอยู่รู้สึกเเย่นิดหน่อยเหมือนมันชินซะเเล้วกับความเร็วที่ใช้อยู่ท่านใดใช้เเรมบ้านๆพวกนี้ลากเกินบัส 930 ก็ขอคำเเนะนำหน่อยครับ

Comment

Working...
                  X