Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งหัดใช้ บอร์ท AMD ช่วยที่มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งหัดใช้ บอร์ท AMD ช่วยที่มีปัญหา

ตอนนี้หายแล้วครับ ขอบคุณมาก
    Last edited by Microsoft; 20 Nov 2007, 23:47:35.

บางทีมันก็ใช้ได้ บางทีมันก็ใช้ไม่ได้ งง เหมือนกันครับ อาจเป็นเพราะ ไดร์เวอร์ของ window ก็ได้น่ะ
    จิงๆ มันเจอ แต่มันไม่ขึ้น ไดร์มาใช่มั้ย งงอยู๋เหมือนกันแหละ

Comment

ก็คือ ถ้าเป็น Flash Drive ใช่ได้
      Last edited by Microsoft; 20 Nov 2007, 23:47:53.

Comment

เคยเจอครับปัญหาแบบนี้ แก้ง่ายๆครับลงวินโด้ใหม่หายชัวร์ แต่รอท่านอื่นก่อนดีกว่าน่าจะแก้ง่ายกว่าลงวินโด้ใหม่ เหมือนกับI/O resources ของ HDD USB ไปทับกับตัวอื่น (เรียกไม่ถูก ขออภัย) เคยพยายามแก้แล้วไม่หายเลยลงใหม่หายครับ

Comment

ลองลง windows ใหม่ แล้วดูว่าเครื่องเคยมีปัญหาจอฟ้าอะป่าว เพราะมัน restart อาการน่ากลัว

Comment

Working...
          X