Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่า Apple Cinema Display 30 นิ้วมันต่ออะไรได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่า Apple Cinema Display 30 นิ้วมันต่ออะไรได้บ้างครับ

พอดีจะต่อกะ PC แต่ VGA เป็นแบบธรรมดาเพราะไม่เน้น Port เป็น DVI มันต่อได้มั้ยครับ
    กะจะต่อ Xbox360 เป็น RGB ต่อได้มั้ยครับ
    กะจะต่อ PS3 สามารถต่อแบบ HDMI ได้มั้ยครับ
    เห็นมีหัวแปลงของ MAC หลายอย่าง
    คิดว่าเหมาะสมจะใช้จอ Mac หรือจะไปใช้ Dell ,Samsung ,HP พวกนั้นดีครับ
    กลัวว่าซื้อมาต่อไม่ได้อย่างที่คิด
    ขอบคุณครับ

ต่อได้แค่แบบ DVI ครับ หัวแปลงที่เห็นๆกันนั้นแปลงจากเครื่องไปเสียบอย่างอื่นครับ ไม่ได้แปลงเพื่อเอาไปเสียบกับจอ cinema display

ลองมอง dell ดีกว่าครับ มีพอร์ตเชื่อมต่อหลากหลายดีครับ

Comment

Thankyou Kub

Comment

Working...
      X