Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows xp บูตเข้าหน้าจอช้ามากๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows xp บูตเข้าหน้าจอช้ามากๆๆ

ไม่รู้เกิดจากอะไรครับ อยู่ดีๆมาเปิดเครื่องก็เป็นแบบเมื่อวานยังโหลด5ขีด

วันนี้มาบูตเป็นนาทีเลยคับ เซงมากคับช่วยที ชัตดาวน์ก็นานมากครับ

เกี่ยวกับฮาร์ดดิสก์เสียใหมคับ? ผมใช้HD Tune อัตราเหลือ4.5mb/sec อ่าคับ

ถ้าอาการแบบนี้เคลมได้ไหม

น่าจะติดไวรัสหรือสปายแวร์มากกว่า โดยเฉพาะตัวหลังนี่สำมะคัญ และบางทีไม่ใช่สปายแวร์แต่ตัวโปรแกรมแอนตี้สปายแวร์เองก็เป็นตัวปัญหา

Comment

ไม่ลองลงวินโดไหม่ดูก่อนเหรอคับ^^

Comment

ตกลงไม่เกี่ยวกับHDใช่ไหมครับ โล่งไปที จะลองลงวินใหม่ดูคับ ขอบคุณ

Comment

ลองเช็ค bad ที่ hdd ดูครับ

Comment

Working...
          X