Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนาโนไคซิส กระโดดสูง ต่อยแรง ยิงปืนแรงขึ้นด้วยไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนาโนไคซิส กระโดดสูง ต่อยแรง ยิงปืนแรงขึ้นด้วยไหมคับ

ขอบคุณคับ

ไม่เกี่ยวกันครับ ความเเรงของปืนยังเท่าเดิม

เเต่โหมด Maximum Strength (ตัวสีเเดง) Skill ที่เพิ่มขึ้นมาก็มี โดดสูงขึ้น ต่อยเเรงขึ้น ตกจากที่สูงเเล้วบาดเจ็บลดลง ขว้างสิ่งของได้ไกลขึ้น 9ล9 (ใครรู้เพิ่มช่วยบอกด้วยนะครับ อิอิ)

Comment

มันเกี่ยวกันมั้ยเนี่ยะ สงสัยจะไได้แค่เหนี่ยวไกแรงขึ้นล่ะมั้ง ระวังไกปืนจะหัก ปืนมันไม่ได้หุ้มนาโนเน่อ
      ปืนมันไม่มีรูขุมขนด้วย ไอ้เม็ดนาโนจะซึมเข้าไปยังไง

Comment

มันแค่เพิ่มแรงทางกายภาพเท่านั้น ไม่เกี่ยวกับประสิทธิภาพของอาวุธหรอก........แต่ปืนอาจสะบัดน้อยลง ลองดุนะ

Comment

แล้วทำไมตอนหายตัวปืนมันหายไปด้วยได้ละครับ ผมยังงงๆอยู่เลย

Comment

Originally posted by seonne View Post
            แล้วทำไมตอนหายตัวปืนมันหายไปด้วยได้ละครับ ผมยังงงๆอยู่เลย
            ผมเข้าใจว่าโหมดนี้จะทำให้ชุดนาโนสูทมีการจำลองสภาพแสงให้เหมือนกับสภาพแวดล้อม (ทำให้รอบๆของชุดนาโนสูทก็มีการจำลองเเสงเหมือนกันครับ) ทำให้ตอนถือปืนก็สามารถล่องหนได้ครับ

เเต่ถ้าติดเลเซอร์ที่ปืน เเสงเลเซอร์ก็จะไม่สามารถล่องหนได้นะครับ เพราะเเสงของเลเซอร์มันต่างจากสภาพเเวดล้อมต่างๆน่ะครับ ซึ่งทำให้การจำลองเเสงไม่เห็นผลครับ
            Last edited by hoomupoo; 16 Nov 2007, 12:49:51.

Comment

อืมน่าคิด

แต่ถ้าปืนไม่หายไม่รู้จะหายตัวไปทำไม

Comment

ถ้าให้ดี ใส่ชุด นาโนไคซิส ไปซื้อ ไคซิล ที่ร้าน zest กล่องแบบนาโน นะครับ อิอิ จะได้ดัง

Comment

ถ้าให้ดี ใส่ชุด นาโนไคซิส ไปซื้อ ไคซิล ที่ร้าน zest กล่องแบบนาโน นะครับ อิอิ จะได้ดัง

Comment

ทำให้ยิงปืนได้แม่นขึ้นครับ เหมาะกันเวลาที่ยินยิงสไนเปอร์อย่างมากครับ

Comment

แต่ละท่านพูดเหมือนชุดนี้มีอยู่จริงเลยครับ -*-
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                        แต่ละท่านพูดเหมือนชุดนี้มีอยู่จริงเลยครับ -*-
                        อ่านชื่อกระทู้ดีๆซิครับ^^"

Comment

ลองล่องหนถือถังแล้วยกไปยกมาดู ศึกเห็นถังลอยได้ คงจะดู น่ากลัวเนอะ

เอาละไง ผีป่า มาแล้ว เผ่น

สะงั้นน่ะ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
                            ลองล่องหนถือถังแล้วยกไปยกมาดู ศึกเห็นถังลอยได้ คงจะดู น่ากลัวเนอะ

เอาละไง ผีป่า มาแล้ว เผ่น

สะงั้นน่ะ

Comment

ผมเคยดูรายการ Discovery นะครับ ชุดเกราะ แบบนาโน น่ะ ตอนนี้ USA กำลังทำการวิจัย อยู่น่ะครับ

เสื้อผ้าจะมีความเหนียว กันกระสุน และ สะเก็ดระเบิดได้ แมยังกระชับร่างกาย ทำให้ ไม่เหนื่อยเร็ว และยังเพิ่มกำลังของกล้ามเนื้อได้ 3 - 20%

ตอนนี้ ค่าใช้จ่ายต่อ 1 ดก็ประมาณ 300000 เหรียญได้ น่ะครับ อ้อ คนที่จะใส่ชุดนี้ได้น่ะ เขาคัดเลือกนะครับ ไม่ใช่มีมาก็ให้ใส่ไป นะครับ
                              Last edited by XP_armor; 16 Nov 2007, 16:43:50.

Comment

Working...
                              X