Announcement

Collapse
No announcement yet.

้spec นี้ เล่น nfs prostrret ลื่นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าหากต้องซื้อแรมใหม่ระหว่าง Geil Value Series 2GB (2x 1GB) DDR2 667 PC-5300 2,650.- กับ Geil Ultra Series 240 Pin 1GB (2x 512MB) DDR2 800 PC-6400 2,000 – ตัวเลือกไหนน่าสนใจกว่าครับ

Comment

2กิ๊กดีกว่าครับ จะได้เล่นเกมลื่นๆ

Comment

เล่นเกม เน้นปริมาณเลยคับ 2G โลด

Comment

ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

Comment

หัวแตกเลยครับท่าน vibra128

Comment

แล้ว 9500 xtreme ตัวนี้ถ้าใช้กับ cpu แรงๆจะพอเล่นเกมส์ได้ระดับไหนอ่าคับ กระตุกมั้ยอะ
              Attached Files

Comment

Originally posted by vibra128 View Post
                แล้ว 9500 xtreme ตัวนี้ถ้าใช้กับ cpu แรงๆจะพอเล่นเกมส์ได้ระดับไหนอ่าคับ กระตุกมั้ยอะ
                ผมว่าได้ ประมาณ medium ไม่น่าลำบาก
                เคยใช้อยู่เหมือนกัน แต่เป็น 9500 ธรรมดา ผมมาทำให้มัน extreme เอง 555+

Comment

ผมเห็นถามกันแต่ว่า สเปคนี้เล่นแล้วจะลื่นมั๊ย? แต่ไม่เคยบอกกันเลยอ่ะครับ ว่าจะเล่นกันที่ความละเอียดเท่าไร ผมตอบไม่ถูกน่ะ

คราวหน้าใครตั้งกระทู้แบบนี้ควรบอกด้วยครับ ว่าเล่นที่ความละเอียดเท่าไร จะเป็นประโยชน์กับคนตอบมากครับ

อ้อ...สเปค จขกท. ควรเพิ่มแรม 1GB ครับ

Comment

ขอรับท่าน ez2q2031

Comment

Working...
                    X