Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax 460W รุ่นพัดลมเดียวกับสองพัดลมต่างกันยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax 460W รุ่นพัดลมเดียวกับสองพัดลมต่างกันยังไงครับ

Enermax 460W รุ่นพัดลมเดียวกับสองพัดลมต่างกันยังไงครับ หรือว่าต่างกันที่พัดลมอย่างเดียว

แล้วอย่างไหนดีกว่ากันครับ

2 พัดลม มันมีพัดลม ตัว1ที่ปรับรอบได้คับ
    1 พัดลม รู้สึกจะจ่ายไฟเท่ากัน แต่ปรับรอบพัดลมไม่ได้คับ ต่างกันแค่นั้นเองคับ ราคา***งกันเป็น 200-300 เลยงับ

Comment

ต่างกันก็คือ จำนวนพัดลม อิอิอิอิ 2พัดลมดีกว่าสิ ระบายฟามร้อนดีเยี่ยม แต่จะเพิ่มเสียงขึ้นอีกหน่อย

Comment

รู้สึกว่าพัดลมเดียวประกัน 3 ปี แต่ 2 พัดลมประกัน 5 ปีครับ

Comment

Working...
        X