Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนเมนบอร์ดแล้วเข้าขั้นตอน format ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนเมนบอร์ดแล้วเข้าขั้นตอน format ไม่ได้ครับ

เปลี่ยนมาใช้ p35-ds3r แต่จะ format มันก็ขึ้นจอฟ้า แล้วก็มีข้อความเต็มไปหมด ผมก็เลยลองใช้บอร์ดเดิมแล้วทำการ format มันก็ทำได้ครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่แผ่นวินโดป่าวหรือเป็นที่อะไรครับ ช่วยแนะนำหน่อยน่ะ

ลองเช็คแรมกับการ์ดจอดูว่าเสียบแน่นดีป่าวคับ

Comment

เสียบแน่นครับ เพราะผมลองตั้งหลายครั้งก็เป็นเหมือนเดิม

Comment

เปลี่ยนแผ่นวินโดว์ยังครับ

Comment

Originally posted by one View Post
          เปลี่ยนแผ่นวินโดว์ยังครับ
          ยังไม่ได้เปลี่ยนครับ แล้วต้องใส่เวอร์ชั่นไรครับ

Comment

ลองแผ่น xp sp2 เพียวคับ^^

Comment

ผมก็สงสัยที่แผ่นเหมือนกันครับ

Comment

Working...
              X