Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt ใช้ 163.75 ใหม่สุดวันนี้ ไม่มีวัดอุณหภูมิ ไม่มีOC เลย ตัวอื่นโหลดที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gt ใช้ 163.75 ใหม่สุดวันนี้ ไม่มีวัดอุณหภูมิ ไม่มีOC เลย ตัวอื่นโหลดที่ไหนครับ

ปกติใข้ 93.7 ทำนองนี้ เมนูเข้าง่ายกว่าอันใหม่มาก

ต้องลงตัวไหนเพิ่มไหมครับ ถึงจะมีฟังชั่นอย่างว่า

163.75 มันเป็นฟังชั่นภาษาอังกิดอะต้องโหลดตัววัดอุณหภูมเพิ่มอะใช้คู้กัน

Comment

แถม เมนู แบบ คลาสสิก แบบเก่าก็ไม่มีให้ปรับ
      ผมเลยกลับมาใช้ 94.3 ของเก่าแทนแล้วครับ -*-

Comment

ดูรูปผมหน่อยครับ ทำไม ฟังชั่น OC mem มันไม่เหมือนเดิม

แรกใช้ 94.24 ครับ แล้วเปลี่ยนมาตัวล่าสุดในเวป focreware 160.75

ไม่ชอบใจ กลับไปใช้ 94.24 ฟังชั่น OC mem มัน strat เริ่มที่ 500 เองครับ เข้าใจนะว่า มันเป็น 1000 effective

แต่เมื่อก่อนผมปรับมันเริ่ม start ที่ 1000 เลยนะครับ

สงสัย

ขอบคุณครับ

Comment

ไปเอาntuneมาใส่ รายละเอียดที่ถามหาจะมาเอง

Comment

ตั้งแต่ตระกูล 7 ลงไปแนะนำให้ใช้ตัว

93.71 นะครับดีที่สุด หรือ 94.24 ก็ได้แต่ผมไม่เคยลอง

ใช้ 1xx ขึ้นไประวังจะเปลี่ยนกลับไม่ทัน

ถ้า 8 ขึ้นไปก็ใช้ 1xx เวิกที่สุด

Comment

ตามที่ท่านด้านบนเเนะนำล่ะครับ ไม่ควรใช้1XX.XX หลายตัวมีปัญหา ถ้าจะลองก็ต้องตัวหลังๆอย่าง163.71ลงให้ครบ เเล้วไม่ค่อยมีปํญหา

Comment

Working...
              X