Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าคอมชุด HP Pavilion mx704 พาเวอร์ซับพลาย มันกี่วัต อ่ะคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าคอมชุด HP Pavilion mx704 พาเวอร์ซับพลาย มันกี่วัต อ่ะคราบ

คือว่าผมจาซื้อ GForce 7900 gs มาอ่ะคับแต่กัวว่ามันจะจ่ายไฟไม่พอ แล้วผมลองเปิดฝาเคสดูแล้วเหมือนเห็น ว่า 300W อ่ะจาอหรือป่าว แล้วถ้าจาซื้อพาเวอร์ซับพลายตัวไหมเอาอาไรดีอ่ะ มีงบ 1000 นิดอ่ะครับ ช่วย ที คาบ

ก็คงจะเป็นแบบนั้นอะครับ 300 W ส่วนงบ 1000 ก็คงเป็น Delux 420 W อะครับ 690 บาท

Comment

Working...
    X