Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับใครที่ใช้ notebook HP มาเอาไดร์เวอร์ Lan ไปได้นะ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับใครที่ใช้ notebook HP มาเอาไดร์เวอร์ Lan ไปได้นะ ^^

สำหรับใครที่หาไดร์เวอร์แลน ไม่ได้ เอาตัวนี้ไปใช้ได้นะ ผมใช้ hp dv2626tx สำหรับรุ่นอื่นผมไม่แน่ใจว่าใช้ได้หรือเปล่า ก็ลองดูแล้วกันว่าใช้การ์ดแลนเหมือนผมอะเปล่า

ดาวน์โหลด
    Attached Files

ลงแล้วยังใช้ไม่ได้เหมือนเดิมครับ ใช้ dv2626tx เหมือนกัน ต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มเติมรึป่าวครับ ช่วยบอกหน่อย

Comment

สงสัยต้องลงวินโดว์ใหม่แล้วล่ะคับ

Comment

Working...
      X