Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมส์ Medal ลากเม้าส์มันอืดๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมส์ Medal ลากเม้าส์มันอืดๆ

เล่นเกมส์ Medal ลากเม้าส์มันอืดๆ ไม่นิ่งเวลายิง ผมปรับภาพ1024 ทุกอย่างMeกd หมด เป็นที่เม้าหรือที่สเปคผมครับ ผมใช้การ์ดจอ 7300GT 256/128 DDR3 ปรับความเร็วเม้าในเกมส์สูงสุดแล้ว ยังลากเม้าอืดๆ อยู่เลย เม้าส์ผมใช้Oker ซื้อมา100 บ.

เป็นที่เม้า. . .

Comment

ลองปรับความละเอียดลงยังครับ

Comment

เม้าส์ ของคู่ใจ เกมส์เมอร์ครับ อิอิ หาดีๆซักอัน เหมือนอาวุธท่าน
        ผมซื้อมา 699 บาท เป็นเมาส์ เลเซอร์ ครับ ถูกดีเมื่อเทียบ กับ ประสิทธิภาพ ของ A4 Tech ที่มีปุ่ม Triple shot(กดทียิง3)

Comment

Logitech ตัวละ 250 - 400 ก็ดี จนพอเพียงแล้ว ล่ะครับ

(งบหนาหน่อย ก็เมาส์ของ Microsoft เลย) แต่ผมชอบ Lgitech มากกว่า นะ

Comment

สรุปแล้วเป็นที่เม้าใช่ไหมครับ ไม่ใช่เสปคผมต่ำไปใช่ไหมครับ พรุ้งนี้จะซื้อเม้าใหม่มาซักตัว คราวนี้ละ พลโดดร่มยิงกระจาย

Comment

Microsoft

Comment

ส่วนใหญ่เพื่อนผมเป็นที่......เมา.......เลยยิงมะถูก......ฮิๆๆๆ

Comment

Working...
                X