Announcement

Collapse
No announcement yet.

X38 Maximus ทำCF 3870x2ได้ไหมครับ :0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X38 Maximus ทำCF 3870x2ได้ไหมครับ :0

3870 x2 มันมี Gpu 2อัน/การด์ อ่าคับ :0 คิดว่ามันจะ CF กันได้ไหมครับ :0

CF ได้นะ
    มี GPU 1 ตัวต่อการ์ด นะ
    ใส่ 2 ตัว ใช่ใหมละท่าน
    เอะท่าน งง หรือ ผมเมา ครับ ^^

Comment

น่าจะหมายถึงตัว HD3870X2 ที่จาออกปีหน้า มี2GPU นะ สั้นๆ คงได้ ไม่น่าพลาด

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
        น่าจะหมายถึงตัว HD3870X2 ที่จาออกปีหน้า มี2GPU นะ สั้นๆ คงได้ ไม่น่าพลาด
        ไปเจอtestที่ไหนรบกวนมาpostด้วยครับ อยากconfirm ครับ เริ่มหมดหวังกับPhenom
        ครับผลtest 4 coreสู้ 2 coreไม่ได้เลย

Comment

ได้ครับ แหม่ ผมเล็งไว้แล้วเนี่ย แต่ยิ่งอ่านข่าวยิ่งสับสน

X48 แรงกว่า X38 นิดหน่อยแต่ราคาเปิดตัวอาจเท่ากัน

ส่วนไอ้ 3870 x2 แรงกว่าคู่แข่งหน่อยนึงแต่ราคาประหยัดกว่านิดน่อย ^_^

ปล.ยิ่งรู้ยิ่งไม่เข้าใจ จริงๆนะ

Comment

Working...
          X