Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาซะที 8800 GT MSI !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้มาซะที 8800 GT MSI !!!!

ขอเล่าความลำบากก่อนจะได้ของก่อนครับ อันนี้ผมไปเดินหาตั้งแต่เมื่อวานเพราะ ที่ร้านนึงใน Pantip บอกของจะมาวันนี้ ผมก็ไปเดินทั่วเลย ไม่มี ก็รอรอรอ แต่วันนี้ก็ยังดีโทรไปหาที่ MSI คนที่เอาของมาส่ง เขาโทรมาบอกผมว่าวันนี้ของมาแน่ๆ ไปรอที่ Pantip เลย จะไปส่ง2ร้าน Busitek กับ M&D ตอนแรกก็รอที่ Busitek เขาบอกว่าของมาน้อยคนจองหมดแล้ว เพิ่มเงินให้ก็ไม่เอา ทันใดนั้นเอง MSI ก็โทรมาอีกรอบบอกไปรอที่ M&D เลย ผมก็ไปรอแล้วก็ สอยมาแล้วครับ 555

ราคา 9800 บาท

สวยๆของจริงสวยมากครับ ต้องต่อไฟตั้ง2สาย 7900GT ผม สายเดียวเอง

ผลการทดลอง Crysis นะครับ ซื้อมาเล่นเกมนี้เลยแหละ

ลองใส่ Confid Veyhigh ของ XP ลงไปอะครับ
    http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=259&Itemid=43

spec ผม X2 3800+ Ram2GB 667 8800GT MSI

ปรับ 1024*768
    AA*8

ลื่นหัวแตกเลย ครับ 5555 สรุปคุ้มมากๆที่รอคอย

ถึงจะเหนื่อยแต่ก็เอามาจนได้แฮะ หุหุ

Comment

ขอชม frame rate AA8x แบบลื่นหัวแตกหน่อยงับ

ของผม E6400@3.2 XFX 8800GT 1158*864 No AA ยังได้แค่ 30-50fps เองคับ

Comment

30-50 นี้ไม่ลื่นหรอครับ เหอๆ ตาคนเราเอาแค่ 24ผมว่าก็ลื่นแล้วอะ

Comment

ราคาขึ้นเหรอครับ - -

หรือว่าร้านมันขายไม่เท่ากันหว่า

Comment

อิจฉาจังอยากได้ๆ

Comment

นั่นสิ ราคาขึ้นเหรอ?

Comment

อิจฉางะ ยังงัยๆทดสอบให้ดูมั่ง อยากดูอิอิ

Comment

จาก 9,500 เป็น 9,900 แล้วหรอ กำ

Comment

ออกจากร้านก็ไปโรงบาลเลยนะ โดนฟันหัวแบะ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

-*- อยากได้อยู่เหมือนกัน กำลังเก็บเงินอยู่ อิอิ

Comment

มันกดราคาน่าดู เลยนะ งานนี้ MSI คิดถูกเลยเนี่ย การตลาดเยี่ยมจริงๆ

Comment

สงสัย MSI ค่อยๆปล่อยให้ DEALER ล่ะสิ

อุปสงค์ อุปทาน

Comment

ผมก็รู้อยู่ว่า แพงกว่า Busitek ครับ ที่Busitek 9490 แต่ผมซื้อ9800 แต่เงิน 310 บาท
                            ถ้าให้คิดค่าเสียเวลาผม ค่าน้ำมันรถผม มันก็คงไม่คุ้มแล้วครับ 9800 ได้ของที่เราต้องการสบายใจไม่ต้องมาอีกก็พอแล้วไม่ใช่หรอครับ

Comment

Originally posted by hikari View Post
                              ผมก็รู้อยู่ว่า แพงกว่า Busitek ครับ ที่Busitek 9490 แต่ผมซื้อ9800 แต่เงิน 310 บาท
                              ถ้าให้คิดค่าเสียเวลาผม ค่าน้ำมันรถผม มันก็คงไม่คุ้มแล้วครับ 9800 ได้ของที่เราต้องการสบายใจไม่ต้องมาอีกก็พอแล้วไม่ใช่หรอครับ
                              ใช้ครับอยู่ที่ความพอใจของแต่ละคน

Comment

Working...
                              X