Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis มันมีลูกเล่นแบบนี้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis มันมีลูกเล่นแบบนี้ไหมครับ

สงสัย เล่นแค่แปบเดียวยังไม่ได้ลองเลย แต่แอบอยากให้มี

1. ต้นไม้ที่หัก ถือมาแล้วเข้าโหมด power ถือเอาไปฟาดหรือเขวี้ยงได้ไหม

2. สังกะสีมุงหลังคา หยิบเอาไปขว้างร่อนปาดคอทหารเกาหลีได้ไหม

3. รังเหล็กถือบังตัวเอง ลดอัตราการบาดเจ็บได้ไหม

4. ศพที่ตายแล้ว จับเอาไปทุ่มใส่คนอื่นได้ไหม

5. แอบใส่ชุดทหารที่โดนฆ่า แต่นาโนสูทอยู่ข้างใน ประมาณว่าถ้าเห้นใกล้รู้ว่าปลอมตัวมา
    แต่ถ้าไกลๆ จะกลมกลืน

6. ปีนต้นไม้ซ่อนตัว/หายตัว แล้วกระโดดลงมาฆ่า

7. กระโดดขาคู่ แล้วถีบหัวจนสลบ

8. มีดในเกมส์นี้ มีไหมครับแอบไปแทงข้างหลังแล้วลากซ่อนศพแบบ hitman

9. โจมตีเรือยนต์จากใต้น้ำ เหมือนพวก seal

ขอตัวไปหาแผ่นจริงก่อนละครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบ

1.ได้ (ไม่เเน่ใจ)
    2.ได้
    3.ได้
    4.ไม่ได้ เเต่เราสามารถจับคอศัตรู(ที่ยังไม่ตายนะ)เเล้วโยนเหวี่ยงไปไหนก็ได้ เช่น กระเเทกกับบ้าน ต้นไม้ หรือเเม้เเต่ศัตรูก็ยังได้ครับ
    5.ไม่ได้
    6.สามารถทำได้โดยการกระโดดขึ้นต้นไม้เเล้วหายตัวรอ พอศัตรูมาก็โดดลงมาจัดการซะ
    7.ไม่ได้ (อันนี้ดูเวอรืๆไปนะครับ อิอิ ไม่ใช่ ไอ้มดเเดงนะ)
    8.ไม่มีมีดครับ มีเเค่หมัด สามารถชกทีเดียวตายเหมือนกัน (โหมดพละกำลัง) ซึ่งเราสามารถหายตัวเเล้วเข้าไปข้างหลังเเล้วเปลี่ยนเป็นโหมดพละกำลังเเล้วใช้หมัดชกดอกเดียวนอนครับ
    9.มีเเต่ยิงศัตรูที่อยู่ใต้น้ำได้ครับ

Comment

ช่างหา วิธีเล่น อิอิ

Comment

ยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

อืม ว่าจะซื้อกล่องเหล็ก เก็บไว้ซะหน่อย เล่นแล้ว แต่ กระตุกต้องจะเซพ นิด ๆ

Comment

น่ายืมชุดนาโนไปเล่นใน biko3 เนาะพลางตัวเข้าไกลแบบไม่ทันรู้ตัว

Comment

สงสัยต้องให้เจ้าของกระทู้ลองเล่น Metal Gear ซะแล้ว ฮ่ะๆ

Comment

แต่มันมีจับศัตรูโก่งก้น แล้วเปิดโหมด Maxmum Power แล้วก็อัดตูดข้าศึก ทะลุกางเกง จนตูดบานตาย ดึงน้องชายออกมา ใส้ไหลติด

แล้วขี้ศัตรูก็ไหล ท่วมทุ่งข้าวสาลี แล้วก็ บุ้ม!!! กลายเป็น โกโก้ครันซ์

Comment

AI ฉลาดเกินไปอะเกมส์นี้ ไม่เหมือนคนเล่น ตอนกลางคืน อุตส่าดำน้ำลึกๆหลบศัตรู ฮ.มันมองเห็นได้ไงไม่รุ้ ยังโดนยิงเลย
                  ขนาดไปหลบในป่าที่มีต้นไม้หนาทึบมันยังมองเห็นเราอีก

Comment

แต่ AI ลงน้ำแล้วตาย แม่เจ้า่ - -*

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                      แต่ AI ลงน้ำแล้วตาย แม่เจ้า่ - -*
                      ทหารเกาหลีเหนือว่ายน้ำไม่เป็นคับ อิอิ

Comment

metal gear solid อะหรอครับคุณ ASCII ไม่เคยเ่ล่นครับ แฮะๆ
                        เคยแต่ได้ยินชื่อ

Comment

Originally posted by hentaimaster View Post
                          AI ฉลาดเกินไปอะเกมส์นี้ ไม่เหมือนคนเล่น ตอนกลางคืน อุตส่าดำน้ำลึกๆหลบศัตรู ฮ.มันมองเห็นได้ไงไม่รุ้ ยังโดนยิงเลย
                          ขนาดไปหลบในป่าที่มีต้นไม้หนาทึบมันยังมองเห็นเราอีก
                          ฮ. ระบบจับอุณภูมิ ความร้อนและวัตถุโลหะ ต่อให้อยู่ในน้ำก็โดนๆ ครับ

Comment

เล่นกันได้ขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย ^-"

Comment

Working...
                            X