Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดร์จอราคาไม่เกิน2000 Nvidia กับ ATI ตัวใหนน่าเล่นกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กาดร์จอราคาไม่เกิน2000 Nvidia กับ ATI ตัวใหนน่าเล่นกว่าครับ

อยากจะทราบรายละเอียดนะครับ กำลังจะซื้อการ์จอใหม่ครับ
    เอาแบบว่าภาพสวย ๆ แรง ๆน่ะครับ ไม่ค่อยเน้นเกมส์เท่าไร
    จะเอาค่ายใหนดีครับ ที่ราคาไม่เกิน 2000 ตัวใหนน่าเล่น รุ่นด้วยนะครับ

Forsa Geforce FX5500 1300 บาท ครับ L/T Warranty

Comment

ถ้า Pci Ex ก็น่าใช้ Spark 7300GT Maxx ครับ แรงได้ใจในราคาถู้กถูก 500/1000 ครับ

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
        ถ้า Pci Ex ก็น่าใช้ Spark 7300GT Maxx ครับ แรงได้ใจในราคาถู้กถูก 500/1000 ครับ
        ผมเห็นด้วยครับ

Comment

เป็น Pci-X ครับ แล้ว Geforce & ATI ตัวใหนภาพสวยกว่ากันครับ

Comment

ถ้าภาพที่ว่าคือการดูหนัง ผมว่าatiสวยกว่าครับ สีมันจะสดกว่าครับ
            การ์ดตัวเล็กๆผมเคยใช้ทั้ง 8400GS กับ 2400PRO ตัว2400PROสีสวยกว่าเยอะครับแต่ผมต่อกับLCD TVนะครับ ถ้าดูผ่านจอคอมก็ไม่ต่างกันมากครับ

Comment

ส่วนมากจะใช้ดูหนังผ่าน จอ Lcd อะครับ และ เกมส์ นิดหน่อย อะครับ

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
                เกิน 2,000

Comment

PCI EX แนะนำ Spark GF 7300 GT Maxx ราคา 2100

AGP แนะนำ Radeon 9550 Pro ราคา 1000 ปลายๆ ครับ

Comment

ไ้ด้มาละครับ เป็น มือ 2 ของ Spark ATI x1300Pro 256 MBpci-e 1500 บาท เหลือประกัน 7/2008
                    ราคาใช้ได้ไหมครับตัวนี้ แต่ไม่แน่ใจว่า 64 หรือ 128 bit อะครับใครรู้บอกทีนะครับ เหลือประกัน 7/2008
                    ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบครับ

Comment

7300 ปาร์คMax ครับคุ้ม

Comment

Working...
                      X