Announcement

Collapse
No announcement yet.

Drag on ProStreet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอโทษทุกท่านด้วยครับ ปรับให้ตามที่ท่านแนะนำครับ 800x500

Comment

เพิ่งเริ่มเล่นคับ

เก็บเงินซักพัก เจอสิงห์คะนองนา ผมแน่

Comment

เง้อ ยังไ่ม่มีใครได้ต่ำกว่าผมอีกหรอครับเนี่ย

Comment

Originally posted by nong_f View Post
          เง้อ ยังไ่ม่มีใครได้ต่ำกว่าผมอีกหรอครับเนี่ย

Last edited by 191; 27 Nov 2007, 00:30:02.

Comment

Zonda แรงจริงๆครับ

Comment

แรงจริงๆครับเดี่ยวจะไล่กวดใหม่นะ

Comment

ผมลองเอา Zonda มาลองเล่นดูแล้วก็แรงดีอะครับแต่ทำไมมันมีปัญหาตอนที่เข้าเกียร์ได้เฟอร์เฟ็กทุกเกียร์แล้วรถมันชอบเหมือนสะดุดอะไรท้ายๆเส้นแล้วรถมันจะลอยทำให้เสียเวลาตลอดเลย
                ถ้าผมแก้ตรงนี้ได้เมื่อไรรับรองมันส์กว่านี้แน่เลยครับเพราะตอนนี้แก้ไม่หายสักทีได้แค่6วิกลางๆอยุ่เลย

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                  ผมลองเอา Zonda มาลองเล่นดูแล้วก็แรงดีอะครับแต่ทำไมมันมีปัญหาตอนที่เข้าเกียร์ได้เฟอร์เฟ็กทุกเกียร์แล้วรถมันชอบเหมือนสะดุดอะไรท้ายๆเส้นแล้วรถมันจะลอยทำให้เสียเวลาตลอดเลย
                  ถ้าผมแก้ตรงนี้ได้เมื่อไรรับรองมันส์กว่านี้แน่เลยครับเพราะตอนนี้แก้ไม่หายสักทีได้แค่6วิกลางๆอยุ่เลย

ความเห็นผม ถ้าจะทำเวลาให้ได้ดีต้อง1.วอร์มยางให้ได้เต็ม100มันจะขึ้นบอกว่าการยึดเกาะสูงสุดMax2.การอัดไนตรัสที่ต้องให้สัมพันธ์กับการเข้าเกียร์3.การสัมพันธ์ในการเข้าเกียร์กับความเร็วรอบต้องได้(Zonda จะตัดที่8400รอบต้องเปลี่ยนเกียร์ตอนที่ทอร์คสูงสุดคือ8000รอบ)4.การออกตัว(ต้องพยายามลักไก่ให้ได้)
                  ส่วนมากผมก็ได้แค่6วิกลางๆถึงปลาย

Comment

ใช้ของระดับ 3 หรือ 4 อ่าครับเร็วจัง Supra ของผมใช้ของระดับ 3 ได้ 6.78 อ่ายังสู้ Supra ของคุณมะได้เยย

Comment

ผมเจ้าของกระทู้ทำยังไงก็ยังไม่ได้ 6 เลยครับ

Comment

Originally posted by 191 View Post
                        ความเห็นผม ถ้าจะทำเวลาให้ได้ดีต้อง1.วอร์มยางให้ได้เต็ม100มันจะขึ้นบอกว่าการยึดเกาะสูงสุดMax2.การอัดไนตรัสที่ต้องให้สัมพันธ์กับการเข้าเกียร์3.การสัมพันธ์ในการเข้าเกียร์กับความเร็วรอบต้องได้(Zonda จะตัดที่8400รอบต้องเปลี่ยนเกียร์ตอนที่ทอร์คสูงสุดคือ8000รอบ)4.การออกตัว(ต้องพยายามลักไก่ให้ได้)
                        ส่วนมากผมก็ได้แค่6วิกลางๆถึงปลาย

ผมก็ใช้เทคนิคนี้หละครับแต่ผมไม่เข้าใจว่ารถมันไปเหยียบอะไรท้ายๆเส้น (มันเหมือนกับขับรถไปเหยียบท่อนไม้ประมาณนั้น) รถมันเลยลอยตะแคงขึ้นมาเลยเวลาเลยไม่เคยดีเลย
                        ถ้าเปลี่ยนได้ดีจะไม่มีปัญหาอะไรแตุ่้ถ้าเฟอร์เฟ็กเมื่อไรก็ทุกทีแล้้วก็ทุกสนามด้วย

Comment

แรงกันจัง
                          ทำยังไงก็ไม่ถึง 6 วิ

Comment

Toyota Supra ครับผม อิอิ

Comment

เผายางแล้วมีผลไหมครับ แต่ผมแทบไม่เคยเผาได้ 70 เปอร์แบบพี่ท่านเลยอะ-*-

Comment

ดัน

Comment

Working...
                                X