Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ด่านที่อยู่บนเรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ด่านที่อยู่บนเรือ

คือด่านที่อยู่บนเรือแล้วมีเอเรี่ยนที่มีเกราะโผขึ้นมาจากน้ำมันให้ทำไรคับ

ยานมันจะเล็งเป้าให้เราเอาปืนอันที่ใหญ่ๆ(จำชื่อไม่ได้)ไปยิ่งครับ

ผมยังไม่ผ่านด้านนี้เลยครับเหลือปืนพกอยู่27นัดปืนกลอีก300กว่านัดปืนเลเซ่อร์อีก13นัดกระสุดไม่พอครับตายก่อน

Comment

ตรงใหนครับ ไอ้ตัวที่มันมีขายาวๆ หรือว่า ตัว Alien Warship ที่มันมาด้านข้างเรือเรา ถ้าเป็นตัวหลังนี้ ให้เรายิงปืนกล ของมันไปเรื่อย มันจะมีที่ปีก สองข้าง ตรงกลางด้วย มั๊ง แล้วซักพักมันจะให้เราเอาปืน TAC มายิง ปีกสองข้าง แล้วก็ ตรงกลาง แล้วเกมก็จะจบ

Comment

ตัวที่อยู่ข้างเรือนะคับ

Comment

Originally posted by YuE View Post
          ยานมันจะเล็งเป้าให้เราเอาปืนอันที่ใหญ่ๆ(จำชื่อไม่ได้)ไปยิ่งครับ

ผมยังไม่ผ่านด้านนี้เลยครับเหลือปืนพกอยู่27นัดปืนกลอีก300กว่านัดปืนเลเซ่อร์อีก13นัดกระสุดไม่พอครับตายก่อน
          มันมีจุดนึง จะมีกล่อง ปืนจรวดวางอยู่หยิบได้ไม่จำกัดนะงับ ^^"

ps ผมเล่น delta งับ

Comment

ต้องทำลายป้อมปืนของมันก่อนครับ แล้วเครื่องบินของดร.สาวจะเข้าไปใกล้มันแล้วทำลายเกราะทิ้งได้ จากนั้นใช้ tac lock เป้าและทำลายมัน

Comment

รู้จุดจะง่ายมั้งนะ มีจุดนึง รถ2คันพังอยู่อะใช้แอบได้ อิอิ ยิงมิสไซล์เส็จ ล่องหนไปเอาเพิ่มมาแล้วมาแอบยิงต่อ >.<

Comment

Working...
              X