Announcement

Collapse
No announcement yet.

Abit AN9 32x ทำโปรแกรม uGuru มันขึ้นดีบัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Abit AN9 32x ทำโปรแกรม uGuru มันขึ้นดีบัก

Abit AN9 32x ทำโปรแกรม uGuru มันขึ้นดีบักแล้วก็แล้วก็ปิดโปรแกรมไปใช้ไม่ได้อ่ะ งงเลยครับ
    ก่อนหน้านี่ยังใช้ได้เลย เป็นเพราะอะไรมีวธีแก้ไหมช่วนแนะนทีครับ
    รูปครับ
    Last edited by zombieto; 17 Nov 2007, 13:59:47.

ดันกันหน่อยครับ งิงิ

Comment

ดีแล้วล่ะ ไปดูเวปต่างประเทสเอา หึ หึ

Comment

ยังไม่มีใครตอบ

Comment

ไม่มีใครเคยใช้เลยหรอ

Comment

ลบตัวเก่าแล้วลงใหม่ครับ ผมลงไว้เช็คความร้อน CPU เท่านั้นครับ ถ้า OC แนะนำใน bios ครับดีสุด เวอร์ชั่น bios แนะนำเวอร์ชั่น 1.6 ครับ เสถียรสุดถ้า OC นะครับ ใช้ 4000+ ด้วย แจ่มครับ

Comment

4000+ ครับ ตามลายเซนเลยครับ
              แรม 2 G บัส 800 ใช้ Gskill 2GBPK ครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                ลบตัวเก่าแล้วลงใหม่ครับ ผมลงไว้เช็คความร้อน CPU เท่านั้นครับ ถ้า OC แนะนำใน bios ครับดีสุด เวอร์ชั่น bios แนะนำเวอร์ชั่น 1.6 ครับ เสถียรสุดถ้า OC นะครับ ใช้ 4000+ ด้วย แจ่มครับ
                ไม่ทราบว่าใช้รุ่นAN9-32Xใช่มั้ยครับ แล้ว 1.6 ใช่ 16 รึเปล่าครับดูในเวปอ่ะเป็น 16 ที่ซัพพรอตรุ่น
                BE 2300 BE 2350 ใช่มั้ยครับ

Comment

ตอนนี้ผมไม่ได้ใช้ซิ้งเดิมครับใช้ Zalman เลยไม่ได้เสียบไฟที่ 4 พินของ CPU เสียบ AUX 1 ของ 3 พิน
                  มีผลต่อโปรแกรม nGuru ไหมครับ ผมลงโปรแกรมใหม่แล้วนะ แต่ ใช้ได้แต่ค่าแสดงไม่ขึ้นครับเป็น 0 หมดเลยฟงชั้นก็หาย

Comment

ไปหาดาวน์โหลดตัวใหม่ล่าสุดในเว็บ Abit มาเลยครับรู้สึกจะเป็น Version 3104 ใช้ได้ดีกว่าเยอะครับ ไม่ค่อยเพี้ยน

ใช้ Zalman ทำไมไม่เสียบที่ 4 Pin ของ CPU หล่ะครับ มันมีผลต่อ Uguru ครับ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                      ไปหาดาวน์โหลดตัวใหม่ล่าสุดในเว็บ Abit มาเลยครับรู้สึกจะเป็น Version 3104 ใช้ได้ดีกว่าเยอะครับ ไม่ค่อยเพี้ยน

ใช้ Zalman ทำไมไม่เสียบที่ 4 Pin ของ CPU หล่ะครับ มันมีผลต่อ Uguru ครับ
                      เอา 3 พินไปเสียบที่ 4 พินใช่มั้ยครับ พินของ Zalman มันมี 3 พินอ่ะครับ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                        เอา 3 พินไปเสียบที่ 4 พินใช่มั้ยครับ พินของ Zalman มันมี 3 พินอ่ะครับ
                        ใช่ครับ เปิดคู่มือดูเลยว่าเสียบติดทางซ้ายหรือทางขวาครับ

Comment

ผมลองลงใหม่นะครับ แต่ River Tuner ฟ้องไรมะรู้ ลองเอาออกก่อน แล้ว

Comment

ช่างมันเถอะครับไม่อยากรู้อุณภูมแล้ว รอได้ฮาร์ดดิสใหม่ก่อนนะครับแล้วค่อยลงวินโดวใหม่
                            ขอบคุณทุกคนที่ให้คำตอบนะครับ ตอนนี้ใช้ฮาร์ดดิสลูกเก่า 40 G อยู่เลย รอฮาร์ดดิสลูกใหม่
                            แต่อย่างอื่นเพิ่งซื้อใหม่เหอๆขาดฮาร์ดดิสตังหมดก่อน อนาถาจริงๆ 5555

Comment

Working...
                            X