Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ LCD22"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

2232GW

รุ่นนี้เท่าไหร่ครับ

หาข้อมูล lcd 22" อยู่

Comment

ราคา JIB ตอนนี้ 11,190 บาท ครับ แถมต้องสั่งด้วย ไม่รู้ได้ Panel อารัยอ่ะ กำลังเล็งๆ เหมือนกาน....กะไปซื้องาน Meeting 9,000 บาท

Comment

2232GW ถ้าเทียบกับ 226BW ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับหาข้อมูลกำลังจะเปลี่ยนจอ

Comment

2232GW ถ้าเทียบกับ 226BW ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับหาข้อมูลกำลังจะเปลี่ยนจอ สเปกเท่ากัน ต่างที่ 2232GW เป็นจอกระจก

Comment

แนะนำว่า ร้านอื่นที่ขายในราคา 11,190.- ก็มีนะครับ ไม่ต้องสั่ง ลองหาดูใน พันธุ์ทิำพย์ นะครับ

Comment

เห็นมีเยอะแยะ ที่ เซีย หุหุ เดวสิ้นเดือนไปซื้อเลย ^ ^
              Dynamic Contrast 3000: 1

Resolution 1680 x 1050

Response Time 2 ms

Other
              • 22" Wide Screen LCD monitor
              • Crystal Clear Image with Glare Panel
              • 2007 iF Award Design Winner
              • Ball-Hinge Mechanism Stand

http://www.samsung.com/th/products/m...tal/2232gw.asp
              Last edited by interbot; 19 Nov 2007, 11:19:16.

Comment

2232GW ดูรูปslide showสวยสุดๆ ดูแล้วมีมิติกว่าไม่แบน(ชอบมากกว่าตัวจอด้านเก่า) ซื้อที่งานcomต่อได้11,100.- ร้านworld business computer แถมเสื้อเหลืองส่วนกลางsamsung(หน้าประตูpantip)1ตัวคุณภาพดี

Comment

เราไปซื้อสิ้นเดือนจะได้ของแถมไหมนิ อิอิ

Comment

ขอโทษนะครับ ดูที่ลายเซ็นต์ผม แล้วอยากบอกว่า ใช้การ์ดจอกับจอที่ผมมี เล่นที่ 1680x1050 มีหน่วงๆ กระตุกบ้างเลยครับ เฟรมเรต 20+ นิดๆครับ ใครคิดจะซื้อจอให่ๆ มาเล่นก็คิดดีๆนะครับ

PS. ความคิดเห็นส่วนตัว ผมว่า 8800GT เอาไม่อยู่นะครับ RAM มันน้อยไป ผม 640M ยังแทบไม่ไหวเลย

Comment

แล้วแต่เกมส์ด้วยล่ะครับ แต่เล่น 1680 ภาพเทพกว่าเดิมขึ้นมายังทันตา

Comment

Originally posted by Zoo View Post
                        ต้อง HD2900XT ขึ้นไปครับ
                        HD3870 พอได้ไหม...512 MB GDDR4

Comment

คิดหนักเลยที่นี้ กลัว ซื้อจอ แล้ว ต้องเสียเงินซื้อกาดจอใหม่อีกเฮ้อออออออ

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                            แล้วแต่เกมส์ด้วยล่ะครับ แต่เล่น 1680 ภาพเทพกว่าเดิมขึ้นมายังทันตา
                            ของนาย กาดจอ อะไรครับ บอกหน่อยนะ สเปคเครื่องเลยก็ดี

Comment

ผมก็เล่นรายละเอียดนี้อ่ะ PES5 ก็พอเล่นได้กระตุกนิด ๆ ตามสภาพ VGA6600 เก่า ๆ อิอิ

Comment

การ์ด จอ ผม all med crysis ครับ เอาลื่นๆ นะ คือ ถ้า สวย แต่ หน่วง ผม เวียนหัว กะเกมส์ แนวนี้มาก

Comment

Working...
                                X