Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140 เนี่ย เล่น CC 3 ไหว อ่ะป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140 เนี่ย เล่น CC 3 ไหว อ่ะป่ะ

E2140 เนี่ย เล่น CC 3 ไหว อ่ะป่ะ

ถ้าไม่ไหว ต้อง OC แค่ไหน ถึงไหว อ่ะ
    ซัก 250* เนี่ย จะร้อนไหม อ่ะ อยากทราบ
    หรือเดิมๆ ก็เล่นได้แล้วอ่ะ
    Ram 2 G 7300GT MAX อ่ะ

ไหวครับ เดิมๆ เพิ่มกาณืดจอหน่อยก็ดีครับ
    250*8 นี่ เพิ่มประมาณ 3-5 องศาครับ

Comment

coroe1333 เนี่ย มันทนไหว ใช่ไหมครับ FSB250*8 เนี่ย และ RAM จะ set auto หรือ Fix 667 ดีอ่ะครับ

หรือไม่ต้องทำอะไร ปรับแค่ FSB อย่างเดียวก็ได้ และ

Comment

และถ้า 1.6GH เดิมๆ เลย จะเล่นได้ไหม ครับ

Comment

ได้ เบๆ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
            ได้ เบๆ
            เบเบ คือ เล่น CC3 แบบ เดิมๆๆ ได้ เบเบ ใช่ไหมครับ 1.6GH เนี่ย จะได้ไม่กังวล

Comment

P4 ยังได้เลย ท่าน ยืนยันคำเดิม - -

Comment

เล่นได้ครับไม่ต้อง OC ก็เล่นได้

Comment

สบายๆนะครับ แต่ไห้ไช้ P4 แต่ถ้าไช้กับ 8800gt ยังไงก็ลื่น555555555+

Comment

ok ขอบคุณครับ จะได้ไม่ OC ไว้รอเปลี่ยน CPU อีก 4 เดือน อิอิ

Comment

Working...
                    X