Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ติดตรงสู้กับเอเลี่ยนเเมงมุม 4 ขา (ตัวใหญ่ๆครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis ติดตรงสู้กับเอเลี่ยนเเมงมุม 4 ขา (ตัวใหญ่ๆครับ)

ตามรูปนะครับ

คือผมใช้ทั้ง RPG ปืนต่างๆก็ยิงมันไม่ยอมตายครับ ปืน TAC ก็ล็อคเป้าไม่ได้ อยากทราบว่าผ่านยังไงครับ หรือเป็นบัค
    Attached Files

ไอ้ตัวนี้ต้องใช้เปิดยิงให้ตายคับ แต่ปืน TAC จะใช้ไม่ได้กับตัวนี้ แต่จะไปใช้กับหัวหน้าใหญ่อีกตัว

Comment

Originally posted by teenza View Post
      ไอ้ตัวนี้ต้องใช้เปิดยิงให้ตายคับ แต่ปืน TAC จะใช้ไม่ได้กับตัวนี้ แต่จะไปใช้กับหัวหน้าใหญ่อีกตัว
      เปิด ??? ไม่เข้าใจอ่าครับ

เเล้วต้องยิงจุดไหนของตัวมันอ่าครับ

Comment

ยิงไปเรื่อยๆคับ เดี้ยวก็ตาย ใช้อีกปืนนะคับไม่ใช่ rpg ที่ยิงเป็นแสงฟ้าๆอะ ยิงไปซัก 30-40นัดถึงตายนะ ถ้าแข็งก็กดเดินรัวๆเดี้ยวหายแข็ง

Comment

ก็รอให้มันสามารถเปิด สํญญาณ ทำให้บาเรียมันหายก่อนครับ เดินเข้าไปใกล้ๆนิดนึงมันจะบอกทำนองว่า เกราะมันหายแล้วอะครับ แล้วก็ถล่มมันซะ ส่วน ปืน tac ใช้กับตัวต่อไปครับ

Comment

ไม่ยากๆ เดินไปรอเพื่อนบอกบาเรียหายแล้ว ก็เอาปืนกราดไปเรื่อยๆอะคับ

Comment

ยิงไปเรื่อย ๆ ครับสู้ต่อไปผมก็เซ็งเหมือนกัน ไอปืน TAC เดี๋ยวเจ้สั่งก่อนค่อยเอามาใข้ เจ้ไม่สั่งอย่ายิงครับเพราะมันยิงม่ออก 555

Comment

ภาษาไทยนี่คือแผ่นแท้ใช่ไหมครับ ?
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมอ้อมไปยิงตรูด

Comment

จบเเล้วครับ อิอิ สนุกมากทีเดียวเลยครับสำหรับเกม Crysis เกมนี้ มันส์ทุกๆด่านเลยครับ ยกเว้นด่านนึง คือด่าน Core ครับ อิอิ มันทำผมหลงทางก็จะหาทางออกเจอ ปวดหัวเลยทีเดียว หุหุ ถือว่าคุ้มค่ามากครับกับเกมราคา 899 เกมนี้ อีกอย่างเจ๊เเกน่ารักมากครับ หุหุ
                    emo_fox_love

ถามหน่อยนะครับหลังจาก Credit จบมีฉากไรต่อป่ะครับ เผอิญระหว่างที่มันขึ้น Credit หลังจบเกม เครื่องผมดันจอฟ้าซะก่อน (ให้ตายสิ)

******************************************************************

ภาษาไทยนี่คือแผ่นแท้ใช่ไหมครับ ?
                    ใช่ครับ
                    Last edited by hoomupoo; 17 Nov 2007, 21:33:59.

Comment

มาอิจฉาคนเล่นภาษาไทยเล็กน้อย อิอิ

Comment

ด่านนี่ยังไม่ถึงเลยอ่ะครับ เวียนหัวอยู่กับด่านที่เราอยู่ในยานเอเลียนด่านนี้เล่นแล้วจะอวกก

Comment

Originally posted by num10633 View Post
                          ด่านนี่ยังไม่ถึงเลยอ่ะครับ เวียนหัวอยู่กับด่านที่เราอยู่ในยานเอเลียนด่านนี้เล่นแล้วจะอวกก
                          สงสังจะเป็นด่าน Core ที่ไร้เเรงดึงดูด ด่านนี้ก็ถือว่ายากอยู่เหมือนกันนะครับ (หาทางออกยากอ่ะ) เเต่ขอบอกหลังจากออกได้รับรองมันส์เเน่ครับ

Comment

ผมก็ออกก่อนเครดิต นึกว่าจะมีอะไรพิเศษไม่เห็นมีเลย(ด่านพิเศษ โหมดพิเศษ)

Comment

ด่านในยานเอเลี่ยนผ่านไงอ่ะครับตรงที่มันจะมีประตูแล้วจะมีแท่งไรยื่นมาอ่ะพอผมจะเข้าไปก็ติดแถมตายอีกมันบอกกะจังหวะดีๆจะผ่านไปได้แต่ผมไม่รู้ว่ามันให้ไปทางไหนอ่ะ

Comment

Working...
                              X