Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้สามารถเล่น nfs carbon ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้สามารถเล่น nfs carbon ได้มั้ยครับ

ผมใช้ asus A6QT
    cpu turion64x2 1.6GB
    ram 512 MB (533)
    vga geforce 7600

เพิ่งถอยมา สเปคนี้เล่นได้มั้ยครับ

ได้คับ สบายๆ ^ ^

Comment

แรมไม่พอชัวๆครับ เมื่อวานผมใช้ a8jp เล่นแล้วแลคนิดนึงแบบนานๆทีแลค แต่พอดีวันนี้ไปเริ่มแรมมากิ๊กนึง เลยลื่นแล้วครับ

Comment

เล่นได้จริงหรอ spec เกมขั้นตํามัน CPU 1.7 นะ

Comment

core 2 duo 1.66 เล่นได้เปล่า

Comment

เล่นไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้งออกแน่ๆเลย ถ้าไม่เด้งออกก็จะอืดครับ

Comment

บอก spec ต่ำสุด 1.7 ....... แต่ทำไม spec ผมยังเล่นได้เลย - -!! (แบบกระตุกๆ อิอิ)

เล่นได้เหลือเฟือครับ ไอ้ 1.6 สมัยนี้ มันเทียบกะ 2.X สมัยก่อนสบายๆ คับ แหะๆ

Comment

คาร์บอนนะ CPU 1G ก็เล่นได้ครับ ถ้ามีแรมและ การ์ดจอ ที่แรงพอครับ

Comment

ผมใช้ A8JP เล่น ยังกระตุกเลยครับ แรม 512 ต้อมเพิ่มชัก 1 GB นะครับะได้โอเค

Comment

อาจเล่นได้ครับ แต่อย่างปรับไฮและกัน

Comment

ผมว่าน่าจะได้นะคับ เทียบจาก ภาคเก่า ซึ้งเค้าว่ากันว่า ภาคใหม่นี้ม่ะกินสเปกเหมือนที่บอกไว้ ^ ^ (คนคิดว่ากินสเปกมากเพราะลง Ps3 หรือป่าวหว่) ต้องอัพแรมคับ 1g ขั้นต่ำคับ เพราะการ์ดจอถึงแน่นอนคับ
                      ปล.ผมเล่น ภาคเก่า โมวอนเซ็ต ที่ 800*600 เปิดหมด พอไหวคับ (go 7400 256m (vram128+128) แต่ถ้าเนืนย 640*480 เปิดทุกอันคับ ลื่นปริ๊ด ^ ^

Comment

เล่นไม้ได้ ก็เสียชื่อ AMD หมดอ่ะดิ เหอะๆ

Comment

เอ แต่ของผม นะ Acer 5593 ถอยมาเมื่อว่าน ที่ commart
                          ลองเล่น nfs 2 ปรับสุดเลย ก็เล่นได้ดีอยู่นะ

Comment

ขอบคุณตรับกับคำตอบของทุกๆคน

Comment

cpu turion64x2 1.6GB // พอไหว
                              ram 512 MB (533) // 1 GB up
                              vga geforce 7600 // ได้
                              อยากเล่นเกมส์ซื้อเดสทอปไม่ดีกว่าหรอราคาเท่ากันแต่แรงกว่า

Comment

Working...
                              X