Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหามันบอกว่า พบฮาดแวร์ใหม่ ช่วยดูหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหามันบอกว่า พบฮาดแวร์ใหม่ ช่วยดูหน่อยคับ

มานเป็นแบบนี้อ่ะคับ ทำไงดีอ่าขึ้นมาบ่อยมากไม่รู้เปงเพราะไรหรือต้องลงไดเวอครับ งง มากว่ามอนิเตอร์ต้องลงไดเวอร์ด้วยหรอคับ เปง lg รุ่น L194WT
    Attached Files

บางครั้งต้องลงครับ หากเป็นรุ่นใหม่ๆ

Comment

ก็ไปเซ็ตให้มันเป็น plug and play monitor ครับ เดี๋ยวมันจะหายไปเองง่ะ

ปล.ใช้จอรุ่นเดียวกันนะเนี่ยะ หุหุ

Comment

ลงไดเวอร์ ไปเลยครับ
        L194WT มันมีแผ่นให้ครับ
        Update เข้าไปเลย

Comment

Working...
        X