Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นเกี่ยวกับการเริ่มแรมหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นเกี่ยวกับการเริ่มแรมหน่อยครับ

คือผมเพื่อนผมใช้เล่นเกม crysis

P4 3.0
    ram 1 gb
    vga 8600gt รู้สึกว่า low ได้เฟรมเรท 50 - 60 จิงแต่ยังกระตุก
    เลยเปิดดู Vitual Memory
    ปรากฏว่า Commit Charge มัน peak ที่ 1.35 Gb
    ผมเลยสงสัยว่า แรมไม่พอ แบบนี้ควรเพิ่มแรมดีไหมครับ

เอา เปน 1.5gb ดี หรือ 2 gb เลย

คิงตัน ddr2 667/1G ประกันอินแกรม ตอนนี้ราคาเหลือ 820 บ.
    ซื้อได้แบบไม่คิดอะไรมากครับ

Comment

2 GB

Comment

เพิ่มอีก 1G เป็น 2G คุ้มกว่าครับ
        Last edited by PANSA; 18 Nov 2007, 00:45:57.

Comment

2

Comment

2G อย่างต่ำครับ

Comment

Working...
            X