Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด COD4 Hamachi Server ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด COD4 Hamachi Server ครับ

ผมจะลองเปิดเซิพเวอร์ครับ ลองแอดเข้าHamachi แล้วดูในเกมนะครับว่าขึ้นรึป่าวในหน้าLocalนะครับ ถ้าขึ้นลองเข้าดูว่าได้รึป่าวนะครับ ชื่อServer oCzTeam ครับ ถ้าเข้าได้มาเล่นกันเยอะๆนะครับ
    ID: OCZTEAM
    PW: 123456

ID: OCZTEAM2
    PW: 123456
    Last edited by crYsIs; 19 Nov 2007, 17:17:34.

ลองเข้าดูน้ะครับน่าจะเปิดอยู่

Comment

เงียบ...

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
        เงียบ...
        สงสัยเจอกระเเสเกม Crysis กลบจนหมดครับ อิอิ

ดูสิมีเเต่กระทู้ Crysis ทั้งนั้นเลยในหมวด Games

Comment

รบกวนถามผู้รู้คับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องโปรแกรมHamachiกับระบบออน หลังแอดชื่อกกับพาสที่ให้มาแล้ว ต้องทำไรต่อไป หรือไม่ต้องทำไรเลยแค่เปิดโปรแกรมขึ้นมาแล้วดูว่าเห็นชื่อที่แอดขึ้นมาไหม ถ้ามีก็กดเข้าเกมแล้วเลือกตรงคำว่า Local แบบนี้ถูกไหมคับ ขอบคุณคับ
          Last edited by vipok; 18 Nov 2007, 19:46:05.

Comment

ทำยังไงถีงเจ้าได้อ้ะ ลองมา2วันแล้วเน้อ เจ้าไม่ได้ใครสอนที

Comment

แอด OCZTEAM เข้า Hamachi แล้วเปิดHamachiไว้
              จากนั้นเข้าเกมไปที่Local กด Quick Refresh ก็จะเห็นเซอเวอร์ แล้วก็เข้า^^

Comment

มันควิกรีเพลช นานมาก

Comment

โอเึค เดี๋ยวคืน จะลองครับ ไม่เคยเล่น Hamachi ปลำ มาหลายวันละ ยังไมได ซักที

Comment

ผมม่ายได้เปิดแร้วน้ะครับ

ใครขุดมาหว่า

ไปเล่น brother in arm กานครับ

Comment

Working...
                    X