Announcement

Collapse
No announcement yet.

HR-03 GT จะมาเมื่อไรคร๊าบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HR-03 GT จะมาเมื่อไรคร๊าบบบ

อยากรู้ว่ามันจะมาเมื่อไรรอสอยอยุ่ ลูกชาย 8800Gt โคตรรร้อนเลยมันพาคนอื่นในแคสร้อนไปด้วย ...........

ดันนนนนนนนน ตอบหน่อยครับบบบบบ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน ดันไปคับ

Comment

เอ้า ช่วยกันดัน ไม่มีคนตอบสักที

Comment

รออยู่เหมือนกันครับ
          แต่ตอนนี้ใช้ซิ้งเดิมเล่นจนชินแล้วครับ ร้อนช่างมัน

Comment

ดันช่วย อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

อยากรู้ด้วยครับแต่ผมใช้ Rev.A ก็เอาอยู่แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by gol2y View Post
                อยากรู้ด้วยครับแต่ผมใช้ Rev.A ก็เอาอยู่แล้วนะครับ
                Idel เท่าไรครับ Full เท่าไรครับ

Comment

มันเข้ามานานแล้วนะครับ เห็นท่าน theix ใช้อยู่

Comment

idle 44 ครับ
                    full 54 ครับ

Comment

ของผมจะเป็นไรมั้ยครับ แค่เปิดเพลงฟังเองมันขึ้นมา 72 องศาเลย full ก็ 81 ได้
                      Zalman VF1000LED กับ THERMALRIGHT HR-03 Rev.A อันไหนเย็นกว่ากันครับ
                      Attached Files

Comment

็THERMALRIGHT HR-03 Rev.A น่าจะเย็นกว่าครับ ต้องดูเรื่องพัดลมด้วยครับ ว่าความเร็วเท่าไร

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          มันเข้ามานานแล้วนะครับ เห็นท่าน theix ใช้อยู่
                          ร้านไหนครับ ผมไปถาม TKไม่เห็นมี...

Comment

ผมว่าไม่จำเป็นครับ หากท่านต้องการความเย็น ทำแบบท่าน Gearhead ก็ได้ครับ เอาพัดลมรอบสูงมากๆ เป่าอัดลงไปเลยครับ เย็นกว่า HR-03 อีก 2 เท่า

Comment

Originally posted by HeroRyo View Post
                              ร้านไหนครับ ผมไปถาม TKไม่เห็นมี...
                              Thermalright ลองไปถาม Jedi ดูครับท่าน ส่วนใหญ่เค้าจะเป็นคนสั่งเข้ามาขาย

Comment

Working...
                              X