Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Gears of War ปรับความละเอียดสุดหมดมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Gears of War ปรับความละเอียดสุดหมดมั่ง

ใครเล่น Gears of War ปรับความละเอียดสุดหมดมั่ง แล้วเล่นลื่นๆมั่ง ใช้การ์ดจออะไรครับ

ผมปรับสุดหมดนะ ก็มีกระตุกนิดหน่อยบางช่วง แต่โดยรวมแล้วก็ลื่นดีครับ สเปคตามลายเซ้นต์

Comment

ปรับสุดหมดทุกอย่างครับที่ความละเอียด 1680x1050 @ 22" Widescreen

ลื่นไหลได้เรื่อยๆครับ

Comment

สร้างโปรไฟล์ไม่ได้ครับเลยปรับไม่ได้ หุหุกดยังไงก็ไม่ได้

Comment

Working...
        X