Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis เกมส์นี้สนุกสุดยอดจริงๆ (พร้อมภาพสวยๆในเกมส์)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis เกมส์นี้สนุกสุดยอดจริงๆ (พร้อมภาพสวยๆในเกมส์)

หุหุ เล่น demo ยังไม่ให้ความมันส์มากขนาดนี้เพิ่งรู้ว่าเป็นเกมส์ที่ทำได้อลังการงานสร้างมากๆ รองจาก lost planet เลย
    กราฟฟิค 10
    เกมส์play 10
    เนื้อเรื่อง 10

ถ่ายมุมไหนก็สวยจิงๆ
    Last edited by ballmakoto; 18 Nov 2007, 17:24:46.

DX10 ใช่ไหมครับเนี่ย รูปเเรกเห็นควันชัดเจนเลยครับ

ยังไงลองเอาเเผ่นเเท้มาเล่นสิครับ จะได้เข้าใจเนื้อเรื่องมากกว่านี้ครับ หุหุ

Comment

อ้าวแล้วเล่น 9 ควัน เป็นยังไงอ่ะคับไม่เหมือนกันหรอ ผมไม่ได้เปิด verry high นะ ถ่ายรูปมาดูมั่งดิ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
        อ้าวแล้วเล่น 9 ควัน เป็นยังไงอ่ะคับไม่เหมือนกันหรอ ผมไม่ได้เปิด verry high นะ ถ่ายรูปมาดูมั่งดิ
        นี่อ่าครับ ลองสังเกตควันจากด้านซ้ายนะครับ อิอิ

ภาพดังกล่าวปรับเเค่ All Med DX9 นะครับ หุหุ เน้นลื่นไหลไว้ก่อนครับ

เดี๋ยวเอาภาพเพิ่มเติมมาให้ดูครับ

ว่าเเต่เซฟรูปในเกมกดปุ่มไรครับ หรือต้องกดปุ่ม Print Screen เเล้วเอามาวางใน Paint อย่างเดียวครับ
        Attached Files

Comment

เกมนี้ภาพสวยจริงๆครับมันส์โคตรๆด้วย

ใช้ trainer กระโดดสูงโคตรเลย

ภาพอาทิตย์อัสดงอันสวยงาม(DX9)

Comment

มีภาพก็ลงกันเยอะๆนะคับ ชอบๆ สวยๆ

Comment

Originally posted by ballmakoto View Post
              มีภาพก็ลงกันเยอะๆนะคับ ชอบๆ สวยๆ
              ผมว่าคุณเปลี่ยนภาพจาก bmp เป็น jpg ดีกว่ามั้ยสงสารคนเน็ตช้า

Comment

สวยจังยังไม่เคยเล่นกับเค้าซะที

นั้งเล่น Fear กับ ProStreet อยู่

Comment

กรรม กระโดดอย่างสูงอะ
                  Last edited by babyInnocence; 18 Nov 2007, 18:04:16.

Comment

ท่านเรปบนครับนางแบบคนที่อย๔่ในรายเซ็นของท่าน มีเว็ปไหมครับ แบบว่าอยากได้

Comment

ว่าเเต่รูปที่เซฟมาเนี่ย เซฟด้วยวิธีไหนครับ

ของผม ต้องกด Print Screen เเล้วเอามาวางใน Paint อย่างเดียวครับ พอมีวิธีที่สะดวกกว่านี้ไหมครับ ขี้เกียจสลับจอไปมาอ่ะ

ไฟล์ Screenshots ของเกม Crysis ก็หาไม่เจอครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
                        ว่าเเต่รูปที่เซฟมาเนี่ย เซฟด้วยวิธีไหนครับ

ของผม ต้องกด Print Screen เเล้วเอามาวางใน Paint อย่างเดียวครับ พอมีวิธีที่สะดวกกว่านี้ไหมครับ ขี้เกียจสลับจอไปมาอ่ะ

ไฟล์ Screenshots ของเกม Crysis ก็หาไม่เจอครับ
                        ใช้ Fraps อะครับ(ผมอัพไม่ไหวเน็ตมันเน่ามากๆ)ผมเล่นก็ลืมเปิดโปรแกรมเล่นยาวจนจบเลยอะไม่ได้เซบสักกะภาพ

Comment

เพิ่งจบตะกี้เองคับบ มันส์มาก คาดว่ามีภาคต่อแน่ๆ อารมค้างเลยย อิอิ
                          ใช้ 8800gt กับ e6750 คับ ปรับ 1024*768 no aa all veryhigh
                          Attached Files

Comment

รูปก็ไฟล์ jpg นะคับ แปลงมาละ
                            ใช้ fraps นะถ่ายง่ายดี

Comment

Originally posted by nuttapong69 View Post
                              เพิ่งจบตะกี้เองคับบ มันส์มาก คาดว่ามีภาคต่อแน่ๆ อารมค้างเลยย อิอิ
                              ใช้ 8800gt กับ e6750 คับ ปรับ 1024*768 no aa all veryhigh
                              ภาพสวยมากครับ (เเสงสีเนียนครับ) ลงรูปอีกสิครับ อิอิ

อีกอย่าง DX10 ป่าวครับเนี่ย

Comment

Working...
                              X