Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรับ............กู้ไฟล์บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แก้แล้วนะ ลองเอาไปทำดู ถ้าไม่เห็น อาจจะเสียแล้วก็ได้ครับ

อยู่แถวๆจันทรเกษมป่าวอ่ะ ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน ถ้าใกล้ ลองเข้ามาดิ เดี๋ยวลองดูให้ครับ..

Comment

http://www.uploadtoday.com/download/...b76070d20a0265

ลองดู นะครับ

Comment

ใจดีกันทั้งนั้นเลย

D u n H a i

Comment

............

สงสัยผมต้องพึ่ง บริษัทนี้ครับ

Comment

ลองด้วยโปรแกรม Easy Recovery ยังปกติฟอแมทแล้วก็กู้ได้มีข้อแม้ต้องเป็นตัวเต็ม
            ค้นข้อมูลมาให้ดูด้วย
            http://www.pantip.com/tech/coffee/to...JX2073402.html
            Last edited by tongd; 18 Nov 2007, 20:00:28.

Comment

.............

Originally posted by tongd View Post
              ลองด้วยโปรแกรม Easy Recovery ยังปกติฟอแมทแล้วก็กู้ได้มีข้อแม้ต้องเป็นตัวเต็ม
              อาการนี้format ไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                เจนเวที คืออะไรครับ งง
                หมายถึง ประสบการ์ณน้อย

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                  อาการนี้format ไม่ได้ครับ
                  ลองของผมดูครับ เจ๋งจริงๆ

Comment

ลองดูวิธีผมก่อนไหมครับ ไม่ทราบว่าคลิ๊กขวาที่ตัว drive ได้ไหม? ถ้าได้ลอง เลือก Search ครับ ในช่อง แรก all or part of the file name ให้ พิมพ์ *.* ดูนะครับ แล้วก็อปไฟล์ออกมาปกติ ถ้าเห็น drive อยู่น่าจะทำได้นะครับ เคยเจอเป็นไวรัสตัวนึงครับ

โชคดีนะครับ
                    Last edited by OverLap; 18 Nov 2007, 20:14:44. Reason: ใส่รายละเอียด

Comment

เพิ่งกู้ไปลูกนึงเป็นไฟล์ jpg 23 Gb ใช้ Easyrecovery กับ Hdd ที่โดน fdisk ไปแล้วด้วย แต่ข้อมูลมันเพี๊ยนๆ อยู่เหมือนกัน ได้ประมาณ 85 %

Comment

...........

Originally posted by OverLap View Post
                        ลองดูวิธีผมก่อนไหมครับ ไม่ทราบว่าคลิ๊กขวาที่ตัว drive ได้ไหม? ถ้าได้ลอง เลือก Search ครับ ในช่อง แรก all or part of the file name ให้ พิมพ์ *.* ดูนะครับ แล้วก็อปไฟล์ออกมาปกติ ถ้าเห็น drive อยู่น่าจะทำได้นะครับ เคยเจอเป็นไวรัสตัวนึงครับ

โชคดีนะครับ
                        จะลองดูนะครับ

เพิ่งกู้ไปลูกนึงเป็นไฟล์ jpg 23 Gb ใช้ Easyrecovery กับ Hdd ที่โดน fdisk ไปแล้วด้วย แต่ข้อมูลมันเพี๊ยนๆ อยู่เหมือนกัน ได้ประมาณ 85 %
                        รูปที่ผมเคยกู้มา ส่วนใหญ่เปิดดูไม่ค่อยได้ แต่ ถ้า ดู thumnail ปกติ เหอะๆๆ

Comment

]บางอย่างเป็นที่ตัวทรานซิสเตอร์นะครับ มันจะใช้โปรแกรมกู้ไม่ได้ ลองไปร้านอิเลคทรอนิคดูนะคับ ให้เขาเปลี่ยน IC ตัวที่มันเสีย อาจจะกู้ให้ใช้งานได้ครับ (กรณีที่มันเสียเเล้วจริงๆ)

Comment

ผมเคยลองใช่ stellar phoenix v2.2 serchดูครับเจอทุกไฟล์จริงๆ แต่มีแต่ตัวdemo ผมหาตัวเต็มอยู่แต่หาไม่ได้ซักกะที

Comment

มีแต่stellar phoenix v2.0อะครับลองดูไหม

Comment

ขอบคุณทุกความช่วยเหลือเลยนะคัรบ

Comment

Working...
                                X