Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram Notebook` ถ้าใส่ต่าง บัสกัน จะส่งผลเสียไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram Notebook` ถ้าใส่ต่าง บัสกัน จะส่งผลเสียไหม

ตอนนี้ ใส่ 512 /533 512/667`
    แต่cpuz` เห็นแรมทำงานที่บัส 266 และ 333 ไม่ทราบว่าการที่ผมทำแบบนี้จะส่งผลเสียหรือผลกระทบต่อเครื่องในระยะสั้นหรือยาวไหมครับ รบกวนผู้รู้ตอบด้วยครับ

ไม่ส่งผลใดๆ ครับ แค่มันวิ่งได้ไม่เต็มที่เอง เพราะจะวิ่งตามbusต่ำสุดอยู่แล้วครับ

Comment

มันจะวิ่งที่บัสต่ำสุดครับ แต่ไม่ส่งผลเสียใดๆ

Comment

เสียครับ.......

เสียดายบัสที่เร็วสุด หุหุ

Comment

อ่อ ผมก้อนึกว่าจะมีปัญหา ระยะยาว เครื่องอืด แรมเสียไรประมาณนี้

Comment

Working...
          X