Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จัก Elsa 860 gt บ้าง คุณภาพมันเปนไงบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จัก Elsa 860 gt บ้าง คุณภาพมันเปนไงบ้าง

มันเปนการ์ดจอที่ไม่เคยได้ยินชื่อเลยครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย

8600GT ไง

Comment

ประสิทธิภาพ มันเปนไงหรอ ไอ้ที่มันเป็น 8600 gt อ่ะทราบครับ แต่ว่า อยากรู้รายระเอียดอื่นๆ และคำแนะนำเกี่ยวกับ ยี่ห้อ นี้ครับ

Comment

ตัวนี้ใช่ป่ะ
        http://www.elsa.com.tw/En/Products/d...asp?newsid=430

แรงใช้ได้เลยนะเนี่ยะ 650/2000 ฟัดกับ A650 ได้สบายๆ

Comment

ELSA งานดี แต่ประกัน เอ่อ...เอ่อ...

Comment

ก็คือพอดี พี่ชายผมเค้าพอจะรู้จักกับ ดีลเลอร์อ่ะครับ เลยแนะนำ ให้ซื้อใช้ เค้าบอกผมว่า ประกันมันเปน Lifetime อ่ะคับ แล้ว มัน 3000 ต้นๆเอง ก็เลยมาถามพี่ๆดู

Comment

โอ้วว การ์ดจอประกันตลอดชีพ ตัวแรกO_O

Comment

ของ Forsa เค้าก็ประกัน LT ครับ ไม่รู้จิงๆหรอเนี่ย มันมีหลายตัวและล่ะ

Comment

สรุปถามถึง Forsa รึ Elsa ง่ะ ถ้า Forsa เพิ่งมีมาไม่นานครับ Elsa ก็มีมาตั้งนานแล้วอ่ะ Forsa ประกัน Lifetime
                  ส่วน Elsa งานดี ประกันก็......นะ เหอๆ

Comment

Working...
                  X