Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลูปนี้คือ เกมส์ไรอ่ะ..ภาพสวยดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลูปนี้คือ เกมส์ไรอ่ะ..ภาพสวยดี

ใครรู้จักบ้างครับ...
    ภาพสวยดีนะครับ น่า......จัง
    (เติมเอาเอง นะ)

อยากเล่นบ้าง
    Attached Files

รูป ครับ ไม่ใช่ ลูป เป็นภาพในหนังครับ หนังเรื่อง final fantasy เป็นนางเอกในเรื่องครับ

Comment

ภาษา ไทย ใช้ให้มันถูกภาษา เกิดตัวเอง ภาษาประจำชาติตัวเอง ใช้ให้มันมันถูก
      ลูบ กับ รูปคนละความหมายกัน
      ส่วนรูปนี้มาจาก ภาคต่อของเกมดัง คือ เกม Final fantasy VII ที่โด่งดังมากในเครื่องPS1 และ ทำ ออกมาเรื่อยๆทุกPlatform ไม่ว่าจะเป็นPSP PS2 PS3 เพราะมันเป็นเนื้อเรื่องๆภาคต่อๆกันมา และภาคนี้ก็คือ หนัง ที่ชื่อว่าFinal Fantasy AC ซึ่งต่อจาก ภาค การ์ตูน Last order รึเปล่าผมไม่แน่ใจ ครับ OK ?

Comment

เครียดเลย

Comment

ขอถามตรงๆเลยนะครับ ท่านเป็นคนไทยหรือเปล่าครับคำง่ายๆแค่นี้ยังเขียนผิด

Comment

เข้ามาเม้นท์เพราะว่าเห็นชื่อกระทู้นั่นแล.............

Comment

เอ่อ ในรูปไม่ใช่นางเอกนี่ครับ ทีฟาง่ะ นางรองเน้อ แต่ x กว่านางเอกมั๊กๆ

Comment

นางเอกดับไปแล้วเหลือแต่ทีฟ่าตัวแจ่ม

Comment

ผมอยากลูบคนในรูปมากๆ

Comment

อ่าวกำ ลูบ = รูป ????

Comment

last order > ตัวเกมส์ > 2ปี > ac ครับ

last order เป็นตอนที่ แซ็กนำคราวหนีออกมาครับ และก็ตาย และก็มาถึงเนื้อเรื่องของเกมส์

มีคนคอสทีฟ่าภาค ac นี่เหมือนมากครับ น่ารักสุดๆ

Comment

ลูป ตอนแรกนึกว่า loop ="=

ทิฟ่าเปนนางเอก ส่วนเอริสเปนนางรอง แต่ตอนแรกคนสร้างให้เอริสเป็นนางเอกครับ ภายหลังเลยจัดการสำเร็จโทษเอริสแล้วจับทิฟ่ามาเปนนางเอกแทน (แต่เอริสก้อเปนนางเอกในใจผมม )

ปล.เอริสโดนแซกหรอยใน AC อิอิ

Comment

เครียดเลย

ขอโทษครับ

Comment

Working...
                          X