Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

มาถึงเกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

ท่านสมาชิกทั้งหลายช่อบเล่นเกมส์อะไรมากที่สุด

บอกเหตุผลงามๆว่าทำไมถึงชอบเล่นเกมส์นี้

พร้อม บันทึกภาพขณะเล่นเกมส์นั้นมาน่อย

(ใครการ์ดจอแรงก็รู้กันละ อิอิ)

ตัวอย่าง

(ยืมรูปในเวปมาครับ)

ชอบเล่น Call Of Duty 4 เพราะ เครื่องไหวได้แค่นี้
    ใครมีเหตุผลโดยใจผม แจกกันไปเลย

ตั๋วหนังไปดูกะกิ๊ก 2 ที่ครับ จ้า

สวัสดีคนแรกมั้ง อิอิอิ
    Ghost Recon Advanced Warfighter 2

ยิงแบบดุเดือด เลือดพล่านครับ สุดยอดแรงนิดหน่อยนะ

เด๋วรูปค่อยตามมานะ
    Attached Files
    Last edited by mibsut; 20 Nov 2007, 00:03:14.

Comment

Othello ครับป๋ม โครตชอบเลย ชนะมันตั้ง 64-0 การ์ดไม่แรงเล่นไม่ได้แบบนี้นะเนี่ยะ

Comment

Originally posted by dears View Post
        Othello ครับป๋ม โครตชอบเลย ชนะมันตั้ง 64-0 การ์ดไม่แรงเล่นไม่ได้แบบนี้นะเนี่ยะ

Comment

*-*

dot a allstar
          ชอบเล่นหมดล่ะ แต่ไปๆมาๆ นั่งเล่นเกมส์นี้ทั้งวัน เกมส์อื่นเลยไม่ได้เล่น
          Last edited by nitroboy; 19 Nov 2007, 00:31:01.

Comment

ชอบ คุนิโอะ น่ะครับ แต่ไม่รู้จะเซฟรูปยังไง เพราะยังหามาเล่นอยู่เลย แต่ชอบมากครับ คุนิโอะ ดาวทาว

Comment

Originally posted by konicabook View Post
              ชอบ คุนิโอะ น่ะครับ แต่ไม่รู้จะเซฟรูปยังไง เพราะยังหามาเล่นอยู่เลย แต่ชอบมากครับ คุนิโอะ ดาวทาว
              ภาพตัวอย่างของเกมส์ก็ได้ครับ

Comment

แค่นี้เครื่องผมก็กระตุกยิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วครับ แรงสุด หยุดลงที่หัวใจ เอิ้กๆๆ

Comment

เกมส์นี้ต้อง 24ท่อ 256Bit ขึ้นไป

Comment

Originally posted by dears View Post

ครั้งเดียวทำเป็นคุย สักวันเถอะ ตาเดียร์ ผมจะล้มท่านให้ได้ คอยดู อิอิ

Originally posted by battlecruiser View Post
                    เกมส์นี้ต้อง 24ท่อ 256Bit ขึ้นไป

ท่อขนาด 6" เลย งานนี้

Comment

เอาด้วยคน

F.E.A.R. Perseus Mandate ครับ

เห็นหลายคนที่เคยเล่น fear ภาคแรกๆ บอกไม่สนุก แต่ผมเล่นแล้วสนุกมากๆ เพราะผมไม่เคยเล่น fear มาก่อน ทำให้ผม ไปหาซื้อ fear ภาคเก่ามาเล่นเลยอ่ะ ฮิๆ

ผมเล่นเกมนี้ทุกคืนหลังตี 2 ปิดไฟเล่นด้วยหลอนมากๆ

Last edited by kingza99; 21 Nov 2007, 18:42:53. Reason: แก้ขนาดไฟล์รูป ของเก่ามันไฟล์ใหญ่เวอร์มากรูปละ 600k

Comment

Need For Speed ทุกภาคครับ แต่ Pro Street ยังไม่ได้ลองเลยเพราะช่วงนี้ยุ่งจริงๆ แต่ถ้าชอบสุดคือ Most Wanted ครับ เพราะเป็นโลกเปิดกว้างแบบกลางวัน และระทึกใจสุดๆตอนกำลังจะโดนตำรวจจับนี่แหล่ะ
                        Last edited by areano13; 23 Nov 2007, 03:05:21.

Comment

-*-

Originally posted by areano13 View Post
                          Need For Speed ทุกภาคครับ แต่ Pro Street ยังไม่ได้ลองเลยเพราะช่วงนี้ยุ่งจริงๆ แต่ถ้าชอบสุดคือ Most Wanted ครับ เพราะเป็นโลกเปิดกว้างแบบกลางวัน และระทึกใจสุดๆตอนกำลังจะโดนตำรวจจับนี่แหล่ะ
                          ภาพเดี๋ยวเอามาลงครับ
                          อิๆๆ
                          กลับกันครับ
                          ผมชอบภาค นีฟอสปีด 2 ที่สุด เพราะปรับแต่งง่ายได้ตามใจ แถมผมว่ามันวิ่งยากดีด้วย ชนเป็นจบ(ภาคหลังๆนี่ชนแล้วชนอีก ยังเผลอๆชนะได้อยู่เลย)
                          ยังไม่ได้ลอง โปรสตีทเหมียนกานจ้า

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            ครั้งเดียวทำเป็นคุย สักวันเถอะ ตาเดียร์ ผมจะล้มท่านให้ได้ คอยดู อิอิ
                            ท่านจะชนะมัน 65-0 เหรอ

Comment

เกมส์ที่ผมชอบมากที่สุดก็ Farcry,Need for speed (all) นะครับ เล่นจบไปหลายรอบ ฮ่าๆๆๆ
                              ส่วน Crysis ยังไม่ประทับใจตรงที่เกมส์บ้าอะไรต้องลงทุนทุกอย่างถ้าอยากเปิดภาพให้สวยตามที่มันเอามายั่วผู้เล่น
                              ก็ประมาณว่าซื้อเครื่องใหม่เพื่อมันกันเลยมั้ง โครตๆเลยว่าปะครับ

Comment

Working...
                              X