Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับ Notebook Dell คับผม ผู้รู้ช่วย หน่อย นะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบข้อมูลเกี่ยวกับ Notebook Dell คับผม ผู้รู้ช่วย หน่อย นะคับ

1.Dell หา ซื้อได้ที่ไหน บ้างคับ
    2.Dell เหมาะกับ ผู้ใช้แบบไหน รึ คับ
    3. สเปก ของDell ตอนนี้ แระมาณไหน คับ สู้ s-41 ได้เปล่า
    4.ศูนย์Dell เป็นแบบไหน รึคับ (เห็นว่าโทไป แล้ว มาซ่อมที่ บ้าน เลยเหรอ คับ)
    5.คุณภาพ ของ Dell เป็นยังไง บ้าง เหรอคับ
    6.Dell ที่ การฺ์ด จอ แรงๆ พอเล่น เกมส์ 3D ได้ ราคา เท่า ไร เหรอคับ

ขอบคุณ คนตอบ ทุกคน ที่ช่วย ให้ ความรู้ คับ

เรื่องคุณภาพอันนี้ผมก็ไม่ทราบข้อมูลมากเท่าไหร่แต่เพิ่งเห็นช่วงนี้รู้สึกว่ามันจะเข้ามาตีตลาดเมืองไทยนะ ช่วงนี้โปรโมชั่นที่ผมเห็นไม่เกิน 35000 นะครับรวม vat แล้วด้วย สเป๊กก็โอเคเลย cp 2.0 การ์ด8400 gs แรม 2 G ดิสนี้ไม่แน่ใจน่าจะเป็น 160 ผมว่าถูกดีนะคุ้มมากด้วยกับราคาสเป็กสูสีกะ s41 ผมว่าน่าจะแรงเท่าๆกัน ตัวถังแข็งแรงดีมาก

Comment

แล้ว ร้านที่ มี ขาย มันที่ไหน รึคับ

กับศูนย์ ซ่อม เปง ยังไง เหรอ คับ

ขอบุณคน ตอบทุก ท่าน คับ

Comment

มันมีขายตามดีลเลอร์เฉพาะอ่าครับยังไม่แพร่หลาย ช่วงนี้ตีตลาดอยู่

ศูนย์เป็นon-site service ครับโทรไปหาศูนย์มาซ่อมให้เลยที่บ้าน 1ปีครับ

ปล.ถ้าอยากได้pmมานะ อิอิ เดี๋ยวหาให้ เหอๆๆ

Comment

เห็น j.i.b. เอามาขายน่ะครับ

Comment

อยากทรายข้อ มูลเอามา เปรียบเทียบกันหลายๆ ยี่หอ นะคับ
            ของมานแพง และคงซื้อได้ แค่ ครั้งเดียว เลย คิดนาน หน่อย
            เห็นเพื่อน ซื้อ จอ เดล ไปใช้ เลยถามว่ามีโน้ตบุค เดลไหม
            มานบอกมี แต่ ยังไม่รู้ ข้อมูลอาราย เลย
            ผมเลย อยากทราบคับ

---------
            ตอนนี้ รุ่นที่ แรงๆ ของ เดล ราคา เท่าไร คับ
            เห็น มีแบบ การ์ดจอ 8400GS ด้วย อะ

Comment

Originally posted by Fatal1Ty View Post
              เห็น j.i.b. เอามาขายน่ะครับ

ทีไหนเหรอ คับ แล้ว ราคา เท่าราย อ่า

Comment

Working...
              X