Announcement

Collapse
No announcement yet.

jib นี่ ราคาตามเว็บอ่ะป่ะ หรือ ต่ำกว่า อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• jib นี่ ราคาตามเว็บอ่ะป่ะ หรือ ต่ำกว่า อ่ะ

jib นี่ ราคาตามเว็บอ่ะป่ะ หรือ ต่ำกว่า อ่ะ

และประกอบค่าแรง มันคิดไหม

เท่าหรือต่ำกว่านิดหน่อย

Comment

ไม่ค่อยต่างเท่าไรครับ
      ให้ประกอบ ก็ฟรีนะ ไม่คิดค่าอะไร

Comment

ถ้าซื้อแค่ MB case และ ram เค้าจาประกอบให้ไหม อ่ะ

Comment

ประกอบเองเลยครับได้ความรู้ด้วยไม่ยาก ภูมิใจทำเอง

Comment

ราคาเท่ากับหรือน้อยกว่าในเว็บครับ
            คือคำนวณราคาหน้าเว็บแล้วเอาไปซื้อได้เลย

Comment

Originally posted by king View Post
              ประกอบเองเลยครับได้ความรู้ด้วยไม่ยาก ภูมิใจทำเอง
              ทำได้แต่ขาดเครื่องมือ่อ่ะครับ พวก ขันนอ๊ต หกเหลี่ยม อ่ะ พวกนั้น อะ
              Last edited by maxy; 19 Nov 2007, 10:44:43.

Comment

Originally posted by maxy View Post
                ทำได้แต่ขาดเครื่องมือ่อ่ะครับ พวก ขันนอ๊ต หกเหลี่ยม อ่ะ พวกนั้น อะ
                พวกนั้นใข้คีมเอาก็ได้ครับ

Comment

ไขควงแฉกตัวเดียวเอง

Comment

ไขควง คู่ชีพ 1 อันเท่านั้น
                    ลุยเลยคับ สนุกดี

Comment

ราคาถูกแต่บางอย่างไม่มีของนะ พวกที่ถูกกว่าร้านอื่นเยอะๆ ส่วนใหญ่จะไม่มีของ

อย่าง P5K-E Wifi 5900 ที่อื่นขาย 6700 แต่ของไม่มี

อ่ยางอื่นก็okนะ ถูกจริงๆร้านนี้

Comment

Originally posted by Khow View Post
                        พวกนั้นใข้คีมเอาก็ได้ครับ
                        ไม่มีคีม ขัน อ่ะ มีแต่ครีมกัด แดด

เฮ้อ อยากซื้อมาลองเองเหมือนกัน T T แพง มะ อ่ะ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                          ราคาเท่ากับหรือน้อยกว่าในเว็บครับ
                          คือคำนวณราคาหน้าเว็บแล้วเอาไปซื้อได้เลย
                          คำนวณราคาหน้า Web แล้วไปซื้อได้เลยครับ อาจต่ำกว่านิดหน่อย แต่ไม่เกินแน่ ผมพึ่งไปซื้อมาอาทิตย์ที่แล้ว แต่โทรไปเช็คของก่อนนะครับบางตัวหมดบ่อยๆ

Comment

Originally posted by maxy View Post
                            ไม่มีคีม ขัน อ่ะ มีแต่ครีมกัด แดด

เฮ้อ อยากซื้อมาลองเองเหมือนกัน T T แพง มะ อ่ะ
                            ใช้แต่ที่ขันน็อทอันเดียวเอง อันล่ะ35.- มี2ด้านให้เลือกใช้ มันไม่ได้ใช้อุปกรณ์อะไรมากมายหนี่คับ ประกอบเองทำให้รู้เรื่องคอมฯขึ้นเยอะเลย(สำหรับผมนะ)

ป.ล.เมื่อวานพึ่งรู้ว่าร้านjibที่เชียงใหม่ก็มี ตอนเดินหาซื้อcpu

Comment

ถูกกว่านิดหน่อยจิงคับเคยปริ้นไปเทียบมาแล้ว 30-50^^"

Comment

Working...
                              X