Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้มันเป็นอะไร ช่วยดูหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้มันเป็นอะไร ช่วยดูหน่อยคับ

พอเล่นเน็ทไปซักพักมันจะขึ้นอย่างข้างล่างนี้(ตามรูป)อ่ะคับ แล้วieก็ปิดหน้าต่างไปหมดเลย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร เป็นทั้งที่บ้านและก็ที่ทำงานด้วย น่ารำคาญมาก
    Attached Files

ของผมเป็นตอนเปิดหลายๆหน้าคับ
    หรือบางที่โดนไวรัสบางตัวก้อเป็น
    ไม่รู้แก้ไงเหมือนกันนะ ผมลงวินโดไหม่เลย^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ของผมเป็นตอนเปิดหลายๆหน้าคับ
      หรือบางที่โดนไวรัสบางตัวก้อเป็น
      ไม่รู้แก้ไงเหมือนกันนะ ผมลงวินโดไหม่เลย^^"
      อาการเหมือนกันเลย คิดว่าท่าจะเจอspy wareตะกี้แสกนไปรอบหนึ่ง เจอเหมือนกัน เด๋วต้องลองใช้ไปซักพัก

Comment

Working...
      X