Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เช็คDiskแล้วเครื่องค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เช็คDiskแล้วเครื่องค้าง

เช็ค Disk แล้วเครื่องค้าง แก้ไม้หาย

เช็คที่ บอร์ด / แรม / HD / Psu ( เอาตัวอื่นมาใส่) ใหม่ก็ไม่หาย

ลง Window ใหม่ก็ไม่หาย ( xp 2006 v.4)

เครื่องใช้แค่เดือนเดียวเองครับ ใช้งานอื่นปกติครับ

Amd x2 4000+ / NF6G / 1G*2 / 7300gt

เช็คฮาร์ดดิส ดูค๊าบ

Comment

Configอุปกรณ์ต่าง ดูให้เเน่ใจว่าถูกต้อง

Comment

ลงวินโดเดิมๆดูก่อนครับ อย่าใช้ของโม

Comment

Bad !!

Comment

Working...
          X