Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาชวนทะเลาะกันดีกว่า เรื่องจอ 22" widescreen

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาชวนทะเลาะกันดีกว่า เรื่องจอ 22" widescreen

มาชวนทะเลาะกันดีกว่า เรื่องจอ 22" widescreen

ตามหัวเรื่องนะครับ

เนื่องจากผมกำลังเล็ง จอ 22" widescreen แต่ยังไม่มีข้อมูลเลยนะครับ
    เลยอยากจะให้ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ลุง ป้า น้า อา
    ช่วยให้ข้อมูลด้วยครับว่าตัวไหน น่าใช้บ้าง งบประมาณ 12,000.- นะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตัวที่ผมเล็งไว้ samsung 226bw นะครับ ไม่รู้ดีหรือเปล่า

***หรือ ท่านใดต้องการขายตัวไหน รบกวนแจ้งด้วยนะครับ***
    Last edited by sudswing; 19 Nov 2007, 13:36:34.

ผมแนะนำ HP 2207 คับ

Comment

Originally posted by ball_daredevil View Post
      ผมแนะนำ HP 2207 คับ
      แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ท่าน
      รบกวนขอ link ด้วยได้เปล่าครับ

Comment

งบประมาณขนาดนี้แสดงว่าต้องการจอที่เจ๋งพอสมควรใช่ไหมครับ

งั้นผมคงแนะนำ DELL ไปเลยดีกว่าถ้างบขนาดนี้ครับ

เห็นในบอร์ดซื้อขายก็ขายกันอยู่นะครับ

Comment

ผมว่ามีข้อมูลแล้ว แล้วก้อไปดูตัวจริงด้วยก้อจะดีคับ ^^"

Comment

Originally posted by Roxman View Post
            งบประมาณขนาดนี้แสดงว่าต้องการจอที่เจ๋งพอสมควรใช่ไหมครับ

งั้นผมคงแนะนำ DELL ไปเลยดีกว่าถ้างบขนาดนี้ครับ

เห็นในบอร์ดซื้อขายก็ขายกันอยู่นะครับ
            ก็ประมาณว่า ต้องการแบบทีเดียวจบนะครับ

Originally posted by kgb99 View Post
            ผมว่ามีข้อมูลแล้ว แล้วก้อไปดูตัวจริงด้วยก้อจะดีคับ ^^"
            ขอบคุณครับ ผมติดตรงเรื่องเวลาไม่ค่อยสะดวกนะครับ เพราะ เวลามีจำกัด + บ้านอยู่ไกล นะครับ

Comment

ถ้าจะซื้อ 226BW ผมว่าซื้อ2232GWดีกว่า

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                ถ้าจะซื้อ 226BW ผมว่าซื้อ2232GWดีกว่า
                มันต่างกันยังไงบ้างครับ

Comment

แล้ว 226BW กับ 2232GW
                  เป็นจอกระจกทั้งคู่เลยหรือเปล่าครับ

อีกนิดครับ

ระหว่างจอ lcd ธรรมดา กับ จอกระจก อันไหนดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by sudswing View Post
                    แล้ว 226BW กับ 2232GW
                    เป็นจอกระจกทั้งคู่เลยหรือเปล่าครับ

อีกนิดครับ

ระหว่างจอ lcd ธรรมดา กับ จอกระจก อันไหนดีกว่าครับ
                    จอกระจกคมชัดกว่า แต่ สท้อนแสงคับ ปวดตา^^"

Comment

ขอความคิดเห็นท่านต่อไปครับ

Comment

แล้วนายจะใช้ การ์ดจอตัวไหน...ถึงจะเอาอยู่

Comment

8800gt 256MB ก็พอ

Comment

Originally posted by bebebubu View Post
                            8800gt 256MB ก็พอ
                            แล้วถ้า HD3870 512 MB หล่ะ ที่ 1680 x 1050 ไหวไหม

Comment

ผมใช้ โน็ตบุค ที่เป็นจอกระจก
                              มันก็ไม่เห็นจะปวดตาเลย

Comment

Working...
                              X