Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอบหน่อยได้ไหม..ว่าทำไมฉันจึงรักเธอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอบหน่อยได้ไหม..ว่าทำไมฉันจึงรักเธอ

ผมอยากถามว่า psu ของผมใช้ได้ไหมหรือควรเปลี่ยน

สเป๊คผม
    C2Q Q6600
    M/B P5KR
    RAM DDR2/800 1G*3
    การ์ดจอ XFX GF8800GTS FATAL1TY

ตอนนี้ผมใช้ powerของ ENERMAX 460WATT อยู่ครับ
    ตอนเล่นcrysisบางทีภาพมันก้อมีอะไรขึ้นมาเต็มเลยเป็นเหลี่ยมๆหรือไรไม่รุ้
    แล้วตอนผม o/c การ์ดจอเป็น core700/mem1150 เล่นเกมมันก้อวูบไปรอบนึง
    แล้วผมอยากรู้ว่ามันใช้ไฟพอไหมหรือว่าการ์ดจอเป็นไรหรือช่วยแนะหน่อยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้า

ทึ่งกะชื่อกระทู้ -*-

Comment

Originally posted by EVORUTION View Post
      ผมอยากถามว่า psu ของผมใช้ได้ไหมหรือควรเปลี่ยน

สเป๊คผม
      C2Q Q6600
      M/B P5KR
      RAM DDR2/800 1G*3
      การ์ดจอ XFX GF8800GTS FATAL1TY

ตอนนี้ผมใช้ powerของ ENERMAX 460WATT อยู่ครับ
      ตอนเล่นcrysisบางทีภาพมันก้อมีอะไรขึ้นมาเต็มเลยเป็นเหลี่ยมๆหรือไรไม่รุ้
      แล้วตอนผม o/c การ์ดจอเป็น core700/mem1150 เล่นเกมมันก้อวูบไปรอบนึง
      แล้วผมอยากรู้ว่ามันใช้ไฟพอไหมหรือว่าการ์ดจอเป็นไรหรือช่วยแนะหน่อยครับ
      ขอบคุณล่วงหน้า
      เกรงว่า 460w อาจจะแกว่งได้นะครับ...รอท่านอื่นมายืนยันครับ

Comment

ตอบให้ที่อีกบอร์ดแล้วครับ

Comment

Working...
        X