Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยผมใช้เงิน4พันบาทที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยผมใช้เงิน4พันบาทที

มาช่วยผมใช้เงิน4พันบาททีผมจะซื้อไรดีระหว่าง7900GSกับ8600GT ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ

Dx9.........Vs.......Dx10

Comment

8600 gt คับ 7900 gs ของไหม่หายากคับ^^

Comment

Originally posted by retrobank View Post
        เอามาให้ผมใช้สิครับ
        Originally posted by retrobank View Post
        มาช่วยผมใช้เงิน4พันบาททีผมจะซื้อไรดีระหว่าง7900GSกับ8600GT ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ
        คู่นี้ชนกันบ่อย รอขาประจำได้เลยครับ

Comment

มาอีกแล้วววว คู่เดิมเลย

Comment

ถ้าเป็นผมตอนนี้ผมเอา 7900 gs ครับเพราะเกมส์สมัยนี้ dx10 ยังต้องปรับปรุงกันเยอะน่ะ แล้วแต่ท่านชอบ ลองเข้าไปดูกระทู้นี้แล้วกัน 7900gs vs 8600 gt http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=118097

Comment

ขอถามด้วยคับถ้าผมเอามาเล่นเกม prostreet กับเกมออนไลทั่วไป
              เอาอันไหนดีคับ
              ขอถามอีกข้อคับ พัดลมของกาดจอมันหมุนความเร็วขึ้นอยุ่กะอุนภูมแบบพัดลมcpuหรือว่าความเร็วคงที่คับ

Comment

กิงเหล้า 5555555555555+

Comment

8600GT ครับ เพราะใหม่กว่า สดกว่า รับอนาคตดีกว่า และประหยัดไฟกว่าครับ ไม่ต้องต่อไฟเพิ่ม

Comment

Working...
                  X